รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:การประกอบสนาม Ftth Fast Connector SC / apc,ตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode SC Apc,ตัวเชื่อมต่อ SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

การประกอบสนาม Ftth Fast Connector SC / apc,ตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode SC Apc,ตัวเชื่อมต่อ SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > Fiber Splice On Connector > โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FFC-SP-005

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: APC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: FTTH SC Fast Connector

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

ผลผลิต: 30000pcs/day

แบรนด์: ฟรี

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

HS Code: 85369000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc

การใช้ Fiber Optic Fast Connectoc SC APC ของเฟืองเซรามิค Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector ทำให้การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ความถูกต้องประสิทธิภาพแสงของ V- ร่องที่จะตัดในสถานที่ล็อคสไลด์กลไกการยึดติดกับเส้นใยที่มี
V-groove ของเส้นใยแก้วแกนกลางที่รวมกันของแกนไฟเบอร์ที่แม่นยำกับการจับคู่ครีมดัชนีการหักเหแสงผลิตภัณฑ์นี้คือ ไฟเบอร์ออปติก SC APC พลาสติกเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว ฝังใยแก้วนำแสงใบหน้าสูงขัดเงาและมวลเซรามิก

คุณสมบัติ: (F IBER เชื่อมต่อด่วน, SC Connector ด่วน, LC เชื่อมต่อด่วน, FC เชื่อมต่อด่วน, ไฟเบอร์ Splice ในการเชื่อมต่อ )

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

ภาพ :

Sc Upc Apc Ftth Fusion ConnectorSc Upc Apc Ftth Fusion Splice On ConnectorSc Apc Fiber Optic Quick ConnectorSc Apc Single Mode Fiber Optic Quick ConnectorField Assembly Ftth Fast Connector Sc Apc


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > Fiber Splice On Connector

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย