รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FCC APC,ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน,FC Attenuator ไฟเบอร์เพศชาย - หญิง
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FCC APC,ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน,FC Attenuator ไฟเบอร์เพศชาย - หญิง

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ > ออพติคอล Attenuator > ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FOA-FC-002

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Connector: FC

Material: Plastic

Polish: APC

Attenuation Range: 0-30dB

PDL: <0.1db

Repeatability: 1000 Times

Return Loss: PC≥45 DB; UPC≥55 DB ;APC ≥65 DB

Operating Wavelength (nm): 1310/1550

Operating Temperature: -40-80°C

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

ผลผลิต: 10000 pcs/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,UPS FEDEX DHL etc

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

HS Code: 853670

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,Tianjin

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC

ตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้ มีให้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 FC APC ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลเพศชายเพศชาย สามารถทำงานร่วมกับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกในตลาดต่างประเทศ ชุดตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบปรับได้ ได้แก่ SC, FC, LC, ST, MU, SC / APC, หัวต่อสายไฟ FC / APC ช่วงการลดทอนอยู่ระหว่าง 1dB ถึง 30dB ในขณะที่พวกเขามีความถูกต้องลดทอนคุณภาพสูงและอุณหภูมิในการทำงานตั้งแต่ -40 ถึง +75 องศาเซลเซียสโดยทั่วไปตัว ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ประกอบด้วย ตัวลดทอนสัญญาณ แบบทอนสัญญาณออปติคัลอินไลน์ตัว รับแสงแบบออพติคอล .

รูปภาพสินค้า:

Fc Apc AtenuatorFc AttenuatorVariable Optical Attenuator


ข้อมูลจำเพาะ

1. สอดคล้องกับ ISO9001: 2008, ROHS
2. สูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสีย ผลตอบแทนสูง
3. เสถียรภาพอุณหภูมิสูง
4. จัดส่งสินค้าด่วน

ลักษณะ

1. สะท้อนกลับต่ำและต่ำ PDL
2. ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง
3. การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน
4. ช่วงการลดทอนสัญญาณกว้าง
5. พรีซิชั่เคลือบเซรามิค
6. FC, SC, ST, LC - อุปกรณ์เสริม
7. วัสดุที่ทำจากพลาสติกหรือโลหะ

แอพพลิเคชัน Attenuator

1. EDFA, DWDM, Long-haul

2. เครือข่ายบริเวณกว้าง

3. เครือข่ายโทรคมนาคม

4. แอพพลิเคชัน Gigabit (ATM, Ethernet)

พารามิเตอร์ทางเทคนิค Attenuator:

Item

Specification

PC

UPC

APC

Operating Wavelength (nm):

1310/1550

Return Loss (dB):

≥50

≥55

≥60

Attenuator Value:

According to custom request make 1-30dB

Maximum Optical Input Power:

200mW

Bellcore Compliant:

Wavelength Independent (DWDM)

Operating Temperature:

-40--+85°C

Attenuation Accuracy:

+/-0.5 (1-10) +/-1.0 (11-30)

Durability (well over 100mw):

Simple and Reliable Structure

Storage Temperature:

-40--+85°C

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ > ออพติคอล Attenuator

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย