รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:อะแดปเตอร์ LC,LC Duplex อะแดปเตอร์,อะแดปเตอร์ LC,อะแดปเตอร์ LC Duplex,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

อะแดปเตอร์ LC

,LC Duplex อะแดปเตอร์,อะแดปเตอร์ LC,อะแดปเตอร์ LC Duplex,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

อะแดปเตอร์ LC

ประเภทสินค้าของ อะแดปเตอร์ LC เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน อะแดปเตอร์ LC LC Duplex อะแดปเตอร์ ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ อะแดปเตอร์ LC R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
การ์ดเชื่อมต่อสี่เหลี่ยมรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส LC-quad lc pc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter LC / PC-LC / pc Duplex Type ตัวเชื่อมต่อ SM DX Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องด้านนอกโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะด้านนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงแสง LC PC Quad Flange OM4
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

ตัวแปลง LC PC Quad OM4 อแดปเตอร์ Lc / pc Om4 ประกอบด้วยโครงสร้างภายนอกของโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งระบบจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลง LC PC Quad OM4
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

ตัวแปลง LC PC Quad OM4 LC PC Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะภายนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการปรับตำแหน่งที่เที่ยงตรง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก รุ่น LC Hybrid การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงการ์ดเชื่อมต่อ LC PC APC Quad
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

อะแดปเตอร์ LC PC Quad LC PC Quad Adapter เป็นส่วนเชื่อมต่อ Foclink จัดหาอะแดปเตอร์แบบครบวงจร ได้แก่ FC, SC, ST, LC และอะแดปเตอร์ไฮบริดซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง อุปกรณ์ ทดสอบ LC / APC DX Adapter...

 คลิกรายละเอียด
LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex ประกอบด้วยตัวถังโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง LC Adapter Duplex ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานกับไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิด LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิด LC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ Lc ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะด้านนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งระบบจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง ตัวเชื่อมไฟเบอร์ Lc t เขา Combina tion ของเซรามิก /...

 คลิกรายละเอียด
Simplex และ Duplex Plastic LC ข้อต่อ APC Fiber Optic
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

ตัวแปลง LC PC DX OM3 S implex และ duplex APC LC couplers ได้รับการออกแบบมาเพื่อติดตั้งในแผงที่มี cutouts เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า อะแดปเตอร์เหล่านี้มีแขนจัดตำแหน่งเซรามิกที่ให้ความแม่นยำในการผสมพันธุ์สำหรับแอพพลิเคชัน APC ในโหมดเดี่ยว...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลง LC PC DX OM3
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

ตัวแปลง LC PC DX OM3 LC ของเรา ไฟเบอร์ออปติกเคเบิลอะแดปเตอร์เป็น ไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบคุณภาพและมีอยู่ใน singlemode และมัลติและมีหลายรูปแบบการเชื่อมต่อแบบต่างๆ อะแดปเตอร์ LC...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ LC ซัพพลายเออร์
อะแดปเตอร์ LC ทำให้การเชื่อมต่อความแม่นยำสูงแบบสองหน้าซึ่งสามารถทำให้พลังงานแสงจากเส้นใยแสงของตัวรับสัญญาณควบคู่ไปกับเส้นใยแสงรับสัญญาณได้อย่างมีประสิทธิภาพและจะลดผลกระทบให้น้อยที่สุดเนื่องจากมีการเชื่อมต่อระบบออปติคอลเข้าด้วยกัน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ LC ตามปกติประกอบด้วยโหมด single mode และ multimode LC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ LC adapter duplex อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Hybrid เช่นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ชายหญิงและชายไปจนถึงชาย Foclink ให้อะแดปเตอร์ LC พร้อม Standard และ Premium สองระดับคุณภาพเพื่อตอบสนองความต้องการและความต้องการที่แตกต่างกัน
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย