รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:อะแดปเตอร์ LC PC Quad,อะแดปเตอร์ LC / APC DX,อะแดปเตอร์ LC APC Quad Mode
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

อะแดปเตอร์ LC PC Quad,อะแดปเตอร์ LC / APC DX,อะแดปเตอร์ LC APC Quad Mode

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC > ตัวแปลงการ์ดเชื่อมต่อ LC PC APC Quad
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ตัวแปลงการ์ดเชื่อมต่อ LC PC APC Quad

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-LC-004

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Type: PC/UPC/APC

Return Loss: > 50db

Model: SM&MM, Quad SM Fiber Optic Adapter

Working Conditio: -40°C To +75°C

Application: FTTH System

Sleeve: Ceramic Sleeve; PB Sleeve

Channel: DUPLEX; SIMPLEX

Insertion Loss: Less Than 0.20dB

Certification:: ISO9001:2008&ROHS

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ LC PC Quad

LC PC Quad Adapter เป็นส่วนเชื่อมต่อ Foclink จัดหาอะแดปเตอร์แบบครบวงจร ได้แก่ FC, SC, ST, LC และอะแดปเตอร์ไฮบริดซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง อุปกรณ์ ทดสอบ LC / APC DX Adapter อะแดปเตอร์มาตรฐานคือการเชื่อมต่อปลายสายไฟเบอร์ออปติกสองเส้นกับขั้วต่อเดียวกัน และ LC APC SingleMode Quad Adaptor ใช้เชื่อมต่อปลายสายใยแก้วนำแสงสองแบบด้วยขั้วต่อต่างๆเช่น FC-ST, SC-LC, FC-SC, SC-ST, สายไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติค, ไฟเบอร์ออปติก ตัวเชื่อมต่อ, ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์, กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์


ภาพผลิตภัณฑ์ LC PC Quad Adapter :

LC PC Quad Adapter อะแดปเตอร์ LC คุณสมบัติ:

  • ·ความสามารถในการแลกเปลี่ยนสินค้าได้ดี

    ·เครื่องจักรกลแม่นยำ

    ·ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

    แขนเซรามิคหรือบรอนซ์

    ·ต้นขั้วไฟเบอร์สองแบบ: PC / UPC

    · Simplex, Duplex, Quadruple

การประยุกต์ใช้:

·เครือข่ายโทรคมนาคม

· อุปกรณ์ทดสอบ

·เครือข่ายท้องถิ่น

· CATV

·เชื่อมต่อกับ Ferrules ประเภทต่างๆ


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

SC,FC,LC,MU,MTRJ,ST,SC/ST,FC/ST,SC/FC Fiber Optic Adapter

Parameter

Unit

Description

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.2

Return Loss

dB

PC≥45

UPC≥50

APC≥60

Mechanical endutance (500T)

dB

≤0.2

Exchangeability

dB

≤0.2

Operating Temperature

°C

-40~+75

Storage Temperature

°C

-40~+85

Relative Humidity

%

95

Parameter

Unit

Fixed Optical Attenuator

Variable Optical Attenuator

Operation wavelength

nm

1310,1550

1200-1600

Atteneuation Value

dB

±0.5dB(<10dB)

±1.0dB(>10dB)

0-3

Max.Optical input Power

mW

500

500

Max.PDL

dB

≤0.1

≤0.1

Retur Loss

dB

UPC

>50

 

APC

<60

Operating Temperturre

°C

-40~+75

-40~+75

Storage Temperature

°C

-40-~+85

-40~+85



คำถามที่พบบ่อย:

1 ตัวอย่างฟรี - เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ฟรีสำหรับการทดสอบ
2 ยี่ห้อ - FOC / OEM / ODM เป็นที่ยอมรับ
3 คุณภาพ - คุณภาพสูงตามความต้องการของคุณ
4, ราคาที่แข่งขัน - เรามีโรงงานของเราเองราคาที่สามารถแข่งขันได้
5 เงื่อนไขการชำระเงิน - การชำระเงินขั้นต่ำ เช่น T / T, Western Union, Paypal, LC ฯลฯ
6, ทางจัดส่งสินค้า - ทางทะเลหรือทางด่วน (DHL, Fedex, UPS, EMS ฯลฯ )
7, ระยะเวลาการจัดส่ง - ปกติ 3-5 วัน, น้อยกว่าหนึ่งสัปดาห์



บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

LC/APC DX Adapter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย