สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC > ตัวแปลง LC PC Quad OM4

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลง LC PC Quad OM4
ตัวแปลง LC PC Quad OM4
ตัวแปลง LC PC Quad OM4
ตัวแปลง LC PC Quad OM4
ตัวแปลง LC PC Quad OM4

ตัวแปลง LC PC Quad OM4

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-LC-005

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Type: PC/UPC/APC

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Return Loss: > 50db

    Insertion Loss: IL<0.2db

    Model: SM&MM

    Application: FTTH FTTB FTTX Network

    Channels Number: Duplex

    Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    ผลผลิต: 300000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 20000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลง LC PC Quad OM4

LC PC Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะภายนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการปรับตำแหน่งที่เที่ยงตรง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก รุ่น LC Hybrid การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค / ฟอสเฟอร์เรซินและพอลิเมอร์ที่มีความแม่นยำสูงและตัวเรือนโลหะที่มีความแม่นยำให้สมรรถนะทางกลและออปติคอลที่สม่ำเสมอในระยะยาว ตัวเชื่อมต่อ LC / PC SM Coupler นี้สามารถให้ เส้นใยไฟเบอร์ในฟิลด์ได้ง่ายและรวดเร็วในตัวเครื่อง LC PC Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคอล LC LC / PC SM Coupler, สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์, ไฟเบอร์เน็ทไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออปติก, , กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์


ภาพผลิตภัณฑ์ อะแดปเตอร์ LC :

LC PC AdapterLC Hybrid Fiber Optical AdapterLC/PC SM Coupler

คุณสมบัติ LC Adapter :

1, UPC หรือ APC ไม่บังคับ

2, SM หรือ MM อุปกรณ์เสริม

3, มี / ไม่มีหน้าแปลนตัวเลือก

4, Simplex, Duplex หรือ Quad Optional

แขน Zirconia 5, แบบกะทัดรัด

6, สูญเสียการแทรกแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

7 ปฏิบัติตามมาตรฐาน IEC มาตรฐาน Telcordia GR 326 และ JIS

แอพพลิเคชั่น LC Adapter :

CATV

เครือข่ายโทรคมนาคม

อุปกรณ์ทดสอบ

เครือข่ายท้องถิ่น (LANs)

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล


LC Adapter รายละเอียดสินค้า:

LC PC Quad OM4 Adapter

อะไหล่และวัสดุ

Parts

Material

Remarks

Sleeve

Zirconia, PB 

 

Housing

PC

Flammability UL94 V-0

Dust cap

PVC

Flammability UL94 V-0

Shutter

ABS

Flammability UL94 V-0

Metal Clip

Stainless Steel

 

ประสิทธิภาพออฟติคอล

 

Premium Grade

Standard Grade

Insertion Loss

≤0.1dB

≤0.2dB

Durability

1000 times

1000 times

สภาพแวดล้อมและเครื่องกล

 Properties

Test condition

Conformance

Test result

Vibration

10-55Hz, 1.5mm, 60min

IEC61300-2-1

≤0.2dB

Mating Durability

1000 Mating, clean every 25 mating.

IEC61300-2-2

≤0.2dB

Impact

1.5m, 8 drops

IEC61300-2-6

≤0.2dB

Strength of Coupling Mechanism

40N, 10Min, L=22-28cm

IEC61300-2-12

≤0.2dB

Temperature Cycling

 40ºC to +75ºC, 40 cycles

IEC61300-2-22

≤0.2dB

Temperature humidty cycling

40ºC, 95%, 96Hr

IEC61300-2-21

≤0.2dB

Operating Temperature

 -40ºC to +85ºC

 

≤0.2dB

Storage Temperature

 -40ºC to +85ºC

 

≤0.2dB

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ข้อมูลทางเทคนิค: LC PC Quad OM4 Adapter

การติดตั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และการจัดส่ง:

LC PC Quad OM4 Adapter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong