รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3,อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc,ตัวแปลง Lc-lc Simplex
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3,อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc,ตัวแปลง Lc-lc Simplex

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC > LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FOC-LA-03

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Type: PC/UPC/APC

Color: Blue,Green,Grey

Return Loss: > 50db

Model: SM&MM

Working Conditio: -40°C To +75°C

Application: FTTH System

Sleeve: Ceramic Sleeve; PB Sleeve

Channel: DUPLEX; SIMPLEX

Insertion Loss: Less Than 0.20dB

Product Name: Lc Duplex Adapter

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex


Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยกเลิกหรือเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหรือขั้วต่อใยแก้วนำแสงระหว่างสองเส้นใยแก้วโดยการเชื่อมต่อตัวเชื่อมต่อทั้งสองตัวให้ถูกต้องอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกช่วยให้สามารถส่งสัญญาณแหล่งกำเนิดแสงได้มากที่สุดและลดการสูญเสียให้มากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ ในขณะเดียวกัน Lc Quad Adaptor เป็นข้อดีของการสูญเสียการแทรกต่ำการแลกเปลี่ยนที่ดีและการทำซ้ำได้ Foclink จัดหาวัสดุที่หลากหลายของแขนผสมพันธุ์และ ชิ้นส่วน Quad Lc Pc Quad Flange Adaptor รวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง

V2

อะแดปเตอร์แปลน Quad Lc

Lc Quad Lc Pc Quad Flange AdapterQuad Lc Pc Quad Flange Adapter


คุณสมบัติสำหรับ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

1. อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC SC FC ST
2. สมัคร CATV, LAN, Telecom network, อุปกรณ์ทดสอบ, ขั้วต่อ
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5 แขนเซรามิคที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก <0.2dB, การสูญเสียผลตอบแทน> 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1000 ครั้ง
10. สี: ฟ้า (PC / SM), สีเขียว (APC), สีเบจ (PC / MM), กรดฟ้า (OM3), สีม่วง (OM4)

ข้อกำหนด สำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก


การสูญเสียการแทรก: <0.2dB
ความสามารถในการทำซ้ำได้: <0.2dB
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน: <0.2dB
แรงยึด: 200-600G
เวลาความทนทาน:> 1000
ช่วงอุณหภูมิ: -40 - 80 องศาเซลเซียส

แอพพลิเคชัน สำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก


เครือข่ายท้องถิ่น
ระบบ CATV
เครือข่ายโทรคมนาคม
การทดสอบอุปกรณ์

Lc Quad Adapter


อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใน Data Center

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยุติหรือเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหรือขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกระหว่างสองเส้นใยแก้วนำแสงซึ่งเป็นประโยชน์ในการลดการแทรกต่ำ ภาพต่อไปนี้แสดงอะแดปเตอร์ที่ใช้ร่วมกับแผงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์และแผงการจัดการสายเคเบิลในโซลูชันศูนย์ข้อมูล

Quad Lc Pc Quad Flange Adapter

อะแดปเตอร์เชื่อมช่องว่างระหว่างขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบการสื่อสารด้วยใยแก้วนำแสงเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAN เครือข่ายใยแก้วนำแสงและการรับส่งวิดีโอ

แพคเกจจะบรรจุตามข้อกำหนดการส่งออกมาตรฐานความพึงพอใจของลูกค้าเป็นเป้าหมายของเรา
การพิมพ์ฉลาก: มีโลโก้ของลูกค้าหรือแบรนด์ Foclink
บรรจุภายใน: 1 ชิ้นในกล่องพลาสติก
ด้านนอกบรรจุ: กล่องจะเต็มไปด้วยกระสอบและป้องกันกล่องจากฝุ่นละอองและเปียก


LC-quad lc pc quad flange adapter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ LC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย