สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber > ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม

PRODUCT CATEGORIES

ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม
ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม
ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม
ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม

ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม

ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FC-LC-015

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Model Number: SC/PC

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Insertion Loss: Singemode(UPC)≤ 0.2db

    Return Loss: Singemode(UPC)≥55db

    Durability: ≤ 0.2db Typical Change, 1000 Times

    Operating Tempe: -45 To +85 Degree

    Ferrule Polish: APC, UPC ,PC

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    ผลผลิต: 5000PCS

    แบรนด์: ฟรี / OEM

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    ใบรับรอง: ISO90001

    HS Code: 853670

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม

เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC, สายเคเบิลใยแก้วนำแสง LC การสูญเสียการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียผลตอบแทนต่ำ ช่องเสียบไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ภาคสนามบู๊ทส์ที่ใส่พลาสติกและบูตได้รับการจัดอันดับจาก UL, ตัวเชื่อมต่อแบบออพติคอล LC ตัวเรือนพลาสติก UL ที่ได้รับการจัดอันดับและบูตในหลากหลายสีด้วย 0.9mm, 2.0mm หรือ 3.0mm



แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

4. ข้อกำหนด

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

 0.2db

 0.2db

 0.25db

Return loss

55db

65db

30db

Durability

 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

125.0um, Concertricity: 3.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 0.5um

127.0um, Concertricity: 3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 0.5um

128.0um, Concertricity: 3.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

 
Lc


lc sm dx patch cord 2.3

sc pc sm sx patch cord.1 2

st pc sm sx patch cord 1 2




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong