สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber > ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

PRODUCT CATEGORIES

ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC
ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC
ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC
ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC
ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Model Number: SC/PC

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Insertion Loss: Singemode(UPC)≤ 0.2db

    Return Loss: Singemode(UPC)≥55db

    Durability: ≤ 0.2db Typical Change, 1000 Times

    Operating Tempe: -45 To +85 Degree

    Ferrule Polish: APC, UPC ,PC

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    ผลผลิต: 5000PCS

    แบรนด์: ฟรี / OEM

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    ใบรับรอง: ISO90001

    HS Code: 853670

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

การรวมกันของขนาดที่เล็กและการเชื่อมต่อทำให้ Fiber LC LC Connector เป็นทางเลือกที่เหมาะสมสำหรับเครือข่ายของคุณ Connector Connector Terminal การเชื่อมต่อที่สูญเสียต่ำ Simplex, duplex และ multi-fiber assemblies มีอยู่ในมาตรฐานและแบบกำหนดเอง



แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

4. ข้อกำหนด

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

 0.2db

 0.2db

 0.25db

Return loss

55db

65db

30db

Durability

 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

125.0um, Concertricity: 3.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 0.5um

127.0um, Concertricity: 3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 0.5um

128.0um, Concertricity: 3.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

 
Lc


lc sm dx patch cord 2.3

sc pc sm sx patch cord.1 2

st pc sm sx patch cord 1 2




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong