รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:คำจำกัดความ Connector Lc,ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พลาสติก,รายละเอียดขั้วต่อ Optical Lc
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

คำจำกัดความ Connector Lc,ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พลาสติก,รายละเอียดขั้วต่อ Optical Lc

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber > ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Model Number: SC/PC

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Insertion Loss: Singemode(UPC)≤ 0.2db

Return Loss: Singemode(UPC)≥55db

Durability: ≤ 0.2db Typical Change, 1000 Times

Operating Tempe: -45 To +85 Degree

Ferrule Polish: APC, UPC ,PC

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

ผลผลิต: 5000PCS

แบรนด์: ฟรี / OEM

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

ใบรับรอง: ISO90001

HS Code: 853670

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก

ข้อมูลจำเพาะเกี่ยวกับ ตัวเชื่อมต่อ LC Optical รวมถึงสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode มาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิคที่มีเครื่องพีซีขัดก่อน UPC, APC



แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

4. ข้อกำหนด

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

 0.2db

 0.2db

 0.25db

Return loss

55db

65db

30db

Durability

 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

125.0um, Concertricity: 3.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.3+1/-0um, Concertricity: 0.5um

127.0um, Concertricity: 3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity: 0.5um

128.0um, Concertricity: 3.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity: 0.5um

 
Lc


lc sm dx patch cord 2.3

sc pc sm sx patch cord.1 2

st pc sm sx patch cord 1 2




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย