สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

PRODUCT CATEGORIES

สายแพทช์ LC

ประเภทสินค้าของ สายแพทช์ LC เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน สายแพทช์ LC LC Patch สายไฟเบอร์ ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ไฟเบอร์ Patch Cord LC R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว

    LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว SC / UPC-LC / UPC SM Fiber Jumper เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและเป็นหนึ่งในสายแพทช์ใยใช้มากที่สุดโดยจะสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่ายซึ่งเป็นสายไฟเบอร์ชนิดที่ถูกที่สุด SC ไปยัง LC Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายใยแก้วนำแสง สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์แบบ...

    • lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ

    lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ LC ถึง LC Fiber Patch Leads โดยทั่วไปมีสีส้มหรือสีเทามีขั้วต่อสีครีมหรือสีดำและระยะการส่งผ่านที่สั้นกว่า LC FC Patch Cord ราคา ถูกเสริมด้วยเส้นด้ายอะรามิดและล้อมรอบด้วยเสื้อป้องกัน LC SC Fiber Optic Jumper...

    • สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper

    สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper Foclink มี LC FC Patch Cord สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC om3 ถูกสร้างขึ้นด้วยกระจก OM3 ในขั้ว AB ถึง BA เพื่อรองรับ LAMMF และเครือข่ายสายความเร็วสูงความเร็วสูงแบบเลเซอร์หลายชนิด สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX เป็นสายเคเบิลไฟเบอร์ Duplex OM3 50/125 วัสดุเสื้อคลุมสีน้ำรอบ ๆ...

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC LC Multimode Patch Cord...

    • LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord เราเป็นผู้ผลิต แพทช์สายไฟรุ่น LC APC ซึ่ง เป็น สาย ผลิตภัณฑ์รุ่น LC APC Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียน้อย สายแพทช์ LC เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ สายไฟเบอร์ ออปติก...

    • LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord

    LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: fiber optic patch cord pack in free opp bag and then in carton box

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord Foclink supply LC Patch Cord, That can be LC UPC Fiber Optical Cable end LC PC Fiber Optical Patch Cord. It is compliant to Telcordia, EIA/TIA and IEC standards. LC Fiber Patch Cable are ultra reliable components featuring low insertion loss and return loss. LC Fiber Patch Cord...

    • สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

    สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์ เราจัดหา สายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2m , สาย ไฟเบอร์ออปติก SCLC SX Fiber Fiber นี้มีเส้นใยมัลติโพรเซส 50/125 หรือเส้นใยมัลติโพรเซสเซอร์ 62.5 / 125 เส้นใย สายไฟเบอร์ ออฟฟิศรุ่น SCLC สามารถมีขนาด 0.9 มม., 1.8 มม., 2 มม. หรือ 3 มม. สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลที่ได้รับการจัดอันดับ Rizer, Plenum...

    • LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch เราจัดหา lc lc patch cord ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia ceramic ferrule; LC Patch Cord สามารถใช้ PC, UPC หรือ LC APC ไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ปลาย สายไฟ เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC-LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord...

    • สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์ Plug-and-Play เช่นโมดูล SFP และตัวรับส่งสัญญาณ XFP...

    • Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0% ทดสอบทางแสงสำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้แน่ใจว่ามีคุณภาพสูงเป็นอย่างมากที่มีประสิทธิภาพสำหรับสายเคเบิลเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ประกอบด้วยโหมดมัลติโหมดหลายแบบ 9/125...

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex LC Fiber Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดกะทัดรัดรุ่นเล็ก สายไฟเบอร์ออปติก มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำสายไฟเบอร์ออปติกมีความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก เราจัดหาสายไฟ LC Simplex Patch ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia...

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica ยังใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งข้อมูลด้วยอัตราบิตสูงการสื่อสารโทรคมนาคมเครื่องมือการเทอร์มินัลการยุติอุปกรณ์ที่ใช้งาน LAN / WAN และ FTTX สายไฟเบอร์แพทช์ LC...

ประเทศจีน สายแพทช์ LC ซัพพลายเออร์

สายแพทช์ LC เป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้ในการต่ออุปกรณ์หนึ่งไปยังอีกอุปกรณ์หนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ LC ย่อมาจาก Lucent Connector เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงขนาดเล็กแบบฟอร์มขนาดครึ่งหนึ่งของ SC สายไฟเบอร์ออฟติกรุ่น LC จะแบ่งเป็น Single Mode และ Multi-Mode Fiber Optic Patch Cord ตามประเภทของโครงสร้างตัวเชื่อมต่อ FC จะแบ่ง FC, SC, ST, MU, D4, E2000, LC เป็นต้นตามส่วนปลายเซรามิคขัดมันแบ่งเป็น PC, UPC และ APC สายแพทช์ไฟเบอร์เช่น Riser Jacket (OFNR), Plenum Jacket (OFNP), เสื้อพีวีซี, Halogens Zero Low Smoke Zero (LSZH) สายเคเบิลใยแพทช์ LC มีให้เลือกทั้งแบบ single mode และ multimode และสามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงได้อย่างเต็มที่ สายแพทช์ LC LC ทั้งแบบเดี่ยวและรุ่นมัลติซีรีย์ LC fiber มาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิคที่มีโพรไฟล์ UPC ที่ผ่านการขัดเงาและปลายทรงกลมนูน เหล่านี้ประเภทใบหน้าปลายอนุญาตให้มีการขัดเงาได้เร็วขึ้นและการสะท้อนกลับต่ำและการสูญเสียแสงในขณะที่มั่นใจว่าจะทำซ้ำได้สูงสุด

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ