รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex,สายแพทช์ LC Duplex,สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex,สายแพทช์ LC Duplex,สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC > Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-LC-002

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Color: Orange ,yellow

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Type: LC Duplex

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0% ทดสอบทางแสงสำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้แน่ใจว่ามีคุณภาพสูงเป็นอย่างมากที่มีประสิทธิภาพสำหรับสายเคเบิลเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ประกอบด้วยโหมดมัลติโหมดหลายแบบ 9/125 หรือโหมดมัลติ 50 มิลลิเมตร 50/125 หรือ 62.5 / 125

เส้นใยแพทช์ คุณสมบัติ:

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC

(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS

(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%

(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

เส้นใยแก้วนำแสงภาพรายละเอียด

Duplex Fiber Patch CordFiber Optic Patch CordDuplex Patch Cord




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย