สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC > สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-LC-005

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Lc Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC

LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์ Plug-and-Play เช่นโมดูล SFP และตัวรับส่งสัญญาณ XFP เหล่านี้มีอยู่ในความยาวตั้งแต่หนึ่งเมตรถึง 75 เมตร สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบสองสายของ เรามีปลาย สายไฟเบอร์ออฟติคที่ ทันสมัยพร้อมด้วยผลิตภัณฑ์ขัดเงา APC เพื่อให้สอดคล้องกับการกำหนดค่ามาตรฐานหรือแบบกำหนดเองของคุณ SM DX Patch Cord ของเราได้รับการตรวจสอบทางเรขาคณิตด้วย interferometers และได้รับการทดสอบด้วยอุปกรณ์การสูญเสียการแทรกและการทดสอบการสะท้อนแสงแบบอัตโนมัติเพื่อให้ได้ประสิทธิภาพที่โดดเด่น

ลักษณะ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC

(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่อง ftth อุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Lc Apc Optical Fiber Patch CordDuplex Fiber Patch CordLc Apc Dx Sm Patch CordSm Dx Patch Cord




บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink ประกอบด้วย Fiber Patch Cord , Fiber Connector, อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง, splitter ใยแก้วนำแสง , ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว, การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง, attenuators ใย, กล่อง ftth ฯลฯ ซึ่งมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และอุตสาหกรรมเครือข่าย

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong