สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC > สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์
สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์
สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์
สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์
สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-LC-009

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Color: Orange ,yellow

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Type: LC Duplex

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

เราจัดหา สายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2m , สาย ไฟเบอร์ออปติก SCLC SX Fiber Fiber นี้มีเส้นใยมัลติโพรเซส 50/125 หรือเส้นใยมัลติโพรเซสเซอร์ 62.5 / 125 เส้นใย สายไฟเบอร์ ออฟฟิศรุ่น SCLC สามารถมีขนาด 0.9 มม., 1.8 มม., 2 มม. หรือ 3 มม. สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลที่ได้รับการจัดอันดับ Rizer, Plenum เลือกเป็นตัวเลือก นอกจากนี้เรายังจัดหาออพติคอลเลเซอร์ที่เหมาะสมที่สุด LC SC duplex multimode สายไฟเบอร์ออปติก

คุณสมบัติ:

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC

(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS

(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%

(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

ภาพรายละเอียด

Sc Lc Sx Fiber Patch CordSc Lc Dx Mm Patch Cord 2Sc Lc 2m Fiber Patch CordSc Lc Outdoor Fiber Patch Cord


บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม สายแพทช์แบบมัลติ โหมดเดียวใยสายแพทช์ , สายแพทช์ duplex, สายแพทช์ simplex, สายแพทช์ ST , สายแพทช์ FC , สายแพทช์ LC, SC สายแพทช์ ฯลฯ ซึ่งมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมโทรคมนาคมบรอดแบนด์ CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม







ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong