รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SX,สายเชื่อม LC APC Fiber Jumper,LC LC Multimode Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SX,สายเชื่อม LC APC Fiber Jumper,LC LC Multimode Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC > สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-LC-011

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Color: Orange ,yellow

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Type: LC Duplex

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC LC Multimode Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่มีความน่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียการสูญเสีย LC Fiber Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ Fiber Patch Cord.Foclink มี patchcord sc, lc lc patch cord, fc patch cord, st patch cable

คุณสมบัติ:

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC

(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS

(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%

(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

ภาพรายละเอียด

Mutilmode Lc Sx Fiber Patch Cord

Lc Apc Fiber Patch Cord

Lc Lc Multimode Patch Cord


บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม สายแพทช์แบบมัลติ โหมดเดียวใยสายแพทช์ , สายแพทช์ duplex, สายแพทช์ simplex, สายแพทช์ ST , สายแพทช์ FC , สายแพทช์ LC, SC สายแพทช์ ฯลฯ ซึ่งมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมโทรคมนาคมบรอดแบนด์ CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย