รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:LC Pigtail,Pigtail LC,LC Pigtail Single Mode,LC Pigtail Multimode,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

LC Pigtail,Pigtail LC,LC Pigtail Single Mode,LC Pigtail Multimode,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

LC Pigtail

ประเภทสินค้าของ LC Pigtail เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน LC Pigtail Pigtail LC ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ LC Pigtail Single Mode R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic ใช้สำหรับแอ็พพลิเคชันที่ต่อกันเมื่อยกเลิกสายเคเบิลภายนอกของโรงงาน สายไฟเบอร์ออฟติคัล...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น LC Pigtail Fiber เป็นส่วนประกอบที่น่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนต่ำ 12 Core Fiber Pigtail มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยช่วงของ LC...

 คลิกรายละเอียด
LC SM เส้นใยไฟเบอร์ออปติก 12 สี
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

FO SC APC หางเดียว LC Fiber Pigtail เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านที่มีตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์ออพติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็ว มีชั้นป้องกันที่หนา 12 เส้นใยแก้วนำแสง Fiber Optic...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น LC Field Assembly
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น LC Field Assembly LC Fast Connector Fttx เป็นเส้นใยแสงที่ฝังอยู่เพื่อให้มั่นใจว่าโรงงานขัดผิวเคลือบเซรามิกรัศมี ความโค้ง, เอเพ็กซ์ออฟเซ็ท, ความสูงของเส้นใยไฟเบอร์ออปติกและความสูงของเซรามิค การใช้ Fast Connector ราคา...

 คลิกรายละเอียด
LC เชื่อมต่อ Fast Connect Fast ไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

LC เชื่อมต่อ Fast Connect Fast ไฟเบอร์ ใช้งานได้ง่าย LC Quick Connector สามารถใช้งานได้โดยตรงใน ONU นอกจากนี้ยังมีความแข็งแรงมากกว่า 5 กก. ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในโครงการ FTTH ของการปฏิวัติเครือข่าย LC Fast Connector...

 คลิกรายละเอียด
ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.35 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.35 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex Foclink จัดหา เส้นใย Simplex Pigtail ด้วยราคาที่แข่งขันได้มาก Fiber Pigtail LC มา พร้อมกับตัวเชื่อมเกรด LC เกรดพิเศษและมีเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. โดยทั่วไป LC Pigtail Single Mode...

 คลิกรายละเอียด
เอสซีเอฟซี LC ไฟเบอร์ Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.36 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.36 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

เอสซีเอฟซี LC ไฟเบอร์ Pigtail Fiber Optic Pigtail ใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมดาต้าซอมและใช้สำหรับเครือข่ายเมืองและเครือข่ายความเร็วสูง LC Fiber Optic Pigtail ถูกยกเลิกโดยมีขั้วต่อมาตรฐานซึ่งให้ประสิทธิภาพการรับแสงที่ดีที่สุด...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน LC Pigtail ซัพพลายเออร์
LC pigtail เรียกอีกอย่างหนึ่งว่า tail line เพราะว่าปลายด้านหนึ่งมีขั้วต่อและปลายอีกด้านหนึ่งเป็นแกนหลักของสายไฟเบอร์ออปติกที่หักผ่านการเชื่อมและแกนสายเคเบิลอื่น ๆ ที่เชื่อมต่ออยู่ซึ่งมักจะปรากฏในกล่องเทอร์มินัลใยแก้ว การเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ (ใช้ระหว่างตัวเชื่อมต่อจัมเปอร์ ฯลฯ ) ซึ่งรวมถึงโหมดมัลติ lc pigtail และ lc pigtail multimode เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9 มิลลิเมตร 2.0 มิลลิเมตรและ 3.0 มม. มีความยาวต่างกันตามที่กำหนด Pigtail lc เป็นสีเหลืองสีขาว มีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน CATV, FTTH / FTTX, เครือข่ายโทรคมนาคม, การติดตั้งที่ตั้งสมมติฐาน, เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล, เครือข่าย LAN / WAN และอื่น ๆ

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย