รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:เส้นใยไฟเบอร์ Simplex,ไฟเบอร์ Pigtail LC,LC Pigtail Single Mode
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

เส้นใยไฟเบอร์ Simplex,ไฟเบอร์ Pigtail LC,LC Pigtail Single Mode

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail > ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.35 / Bag/Bags
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FP-LC-002

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Durability: >1000 Matings

Operating Temperature: -40~75

Return Loss: > 50db

Sleeve: Zirconia

Application: FTTH

Insertion Loss: IL<0.3db

Mode: Singlemode

Color: Yellow Or White

Type: PC/UPC

Key Words: Simplex Fiber Pigtail

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

ใบรับรอง: ISO CE RoHS

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex

Foclink จัดหา เส้นใย Simplex Pigtail ด้วยราคาที่แข่งขันได้มาก Fiber Pigtail LC มา พร้อมกับตัวเชื่อมเกรด LC เกรดพิเศษและมีเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. โดยทั่วไป LC Pigtail Single Mode มีให้เลือกสีสายเคเบิลเส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิลและแจ็คเก็ตแบบต่างๆ Simplex Fiber Pigtail เป็นสายไฟเบอร์ยาวที่มีขั้วต่อเพียงปลายด้านหนึ่งเท่านั้น

LC Pigtail Single Mode


คุณลักษณะ ( เส้นใย Pigtail, SC Pigtail, LC Pigtail, ST Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ

Fiber Pigtail LC

ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

Simplex Fiber Pigtail

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย