สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail > เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

PRODUCT CATEGORIES

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FP-LC-005

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Color: White And Yellow

    Type: SC/APC

    Mode: SM

    Key Words: Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    ใบรับรอง: ISO CE RoHS

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

LC Pigtail Fiber เป็นส่วนประกอบที่น่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนต่ำ 12 Core Fiber Pigtail มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยช่วงของ LC Singlemode Pigtail Fiber จะถูกยกเลิกโดยมีตัวเชื่อมต่อที่ทันสมัยและสามารถใช้ร่วมกับ ST, SC, LC และ MTRJ กับ PC, UPC หรือประเภทของ APC ขัดเพื่อให้ตรงกับการกำหนดค่ามาตรฐานหรือแบบกำหนดเองของคุณ

คุณลักษณะ Pigtail LC ( เส้นใยไฟเบอร์ Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Lc Pigtail FiberLc Singlemode Pigtail12 Core Fiber PigtailLc Singlemode Pigtail Fiber12 Core Pigtail


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong