รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ไฟเบอร์ Pigtail LC,เส้นใยไฟเบอร์ Core 12,เส้นใย Pigtail Singlemode LC
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ไฟเบอร์ Pigtail LC

,เส้นใยไฟเบอร์ Core 12,เส้นใย Pigtail Singlemode LC

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail > เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FP-LC-005

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Durability: >1000 Matings

Operating Temperature: -40~75

Return Loss: > 50db

Sleeve: Zirconia

Application: FTTH

Insertion Loss: IL<0.3db

Color: White And Yellow

Type: SC/APC

Mode: SM

Key Words: Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

ใบรับรอง: ISO CE RoHS

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น

LC Pigtail Fiber เป็นส่วนประกอบที่น่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนต่ำ 12 Core Fiber Pigtail มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยช่วงของ LC Singlemode Pigtail Fiber จะถูกยกเลิกโดยมีตัวเชื่อมต่อที่ทันสมัยและสามารถใช้ร่วมกับ ST, SC, LC และ MTRJ กับ PC, UPC หรือประเภทของ APC ขัดเพื่อให้ตรงกับการกำหนดค่ามาตรฐานหรือแบบกำหนดเองของคุณ

คุณลักษณะ Pigtail LC ( เส้นใยไฟเบอร์ Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Lc Pigtail FiberLc Singlemode Pigtail12 Core Fiber PigtailLc Singlemode Pigtail Fiber12 Core Pigtail


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > LC Pigtail

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย