รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายไฟเบอร์ออปติก SC OM3,สายไฟเบอร์ออปติก OM3,สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายไฟเบอร์ออปติก SC OM3,สายไฟเบอร์ออปติก OM3,สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord > สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-OM3-02

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Mo3 Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

SC OM3 สายไฟเบอร์ ออปติกใยแก้วนำแสง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ของเรามีปลอกหุ้มด้านนอกสีดำ (PE) ที่ช่วยป้องกันความชื้นและแสงแดด ชั้น PE หุ้มฉนวนกันความร้อนป้องกันชั้นสีส้มที่มีความหนา 2.0 มม. เป็น PVC ที่ได้รับความนิยมสูงทนต่อรังสียูวีและเปลวไฟ OFNR ชุด สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง OM3 นี้มีอุณหภูมิในการทำงานตั้งแต่ -40 ° C ถึง + 85 ° C ด้วยกระจกไฟเบอร์ออปติคอล Corning ขนาด 300 มม. ที่ได้รับการจัดอันดับ (10Gb / 850nm) ปลายแต่ละด้านได้รับการเชื่อมต่อกับขั้วต่อขั้วต่อเซรามิกที่มีคุณภาพ (ไม่รวมคลิป duplex) สำหรับสภาพแวดล้อมแบบสายเคเบิ้ลขนาดกะทัดรัดและมีความหนาแน่นสูง

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Om3 Fiber Patch CordOm3 Fiber Optic Patch CordOm3 Fiber Optic Jumper CableFibre Patch Leads



บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวมถึง กล่องเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงแผง patch ใยแก้วนำแสงกรอบกระจายแสงใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงเครื่องแปลงไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงแปลงไฟเบอร์ออปติก ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และ อุตสาหกรรมเครือข่าย


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย