สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord > สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

PRODUCT CATEGORIES

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-MM-002

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Mo3 Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO เป็นแกนไฟเบอร์กลาสหลายตัวภายในแต่ละช่องเสียบ กล่าวคือมีการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์กลาสหลายแบบในแต่ละ สายแพทช์ MPO เช่น 4 เส้นใย 8 เส้นใยเส้นใย 12 เส้นเป็นต้น สายไฟเบอร์ออปติก ชุด MTP MPO แบบทั่วไปเช่น MTP / MPO ถึง 8 LC, MTP / MPO ถึง 12 MT-RJ ฯลฯ นอกจากนี้ยังมี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO ที่ สามารถใช้งานได้ในโหมดเดี่ยวและแบบมัลติ, PC และ APC

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Mpo Fiber Optic Patch CordMpo Om3 1Mtp Fiber Optic Patch CordMpo Patch Cord




บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวมถึง กล่องเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงแผง patch ใยแก้วนำแสงกรอบกระจายแสงใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงเครื่องแปลงไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงแปลงไฟเบอร์ออปติก ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และ อุตสาหกรรมเครือข่าย


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong