สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord > สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4
สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4
สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-MM-006

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Mo3 Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4 optical สายไฟเบอร์เป็นประเภทภายในและภายนอกอาคารโดยมีตัวเลือกหุ้มเกราะและไม่หุ้มเกราะ ติดต่อทีมขายของเราเพื่อดูรายละเอียดเกี่ยวกับสายแพทช์ใยแก้วนำแสง OM4 ประสิทธิภาพสูงราคาประหยัด

Sc Om4 Optic Fiber Patch Cord

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Om4 Optic Fiber Patch CordLcpc Duplex Om4 Patch Cord



บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink ประกอบด้วย เส้นใยแก้วนำแสงสายแพทช์ออปติคัลอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วใยแก้วนำแสง อื่น ๆ attenuator ใยแก้วนำแสง ซึ่งใช้ในโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และอุตสาหกรรมเครือข่าย


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong