รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม,MM Patch สายไฟเบอร์,ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม,MM Patch สายไฟเบอร์,ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord > สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-MM-007

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: ST Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ในสายแพทช์ Multimodo และ Singlemode สาย ไฟเบอร์ออปติกของ MM เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกใยมัลติมิเตอร์ 2 เมตร ใช้สำหรับวิเคราะห์ปัญหา

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

อุปกรณ์ FTTH Box ที่ ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Multimode 2m Fiber Patch CordMm Fiber Patch Cord0 9mm2mm3mm Fiber Optic Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกหลักของ Foclink ประกอบด้วย สายแพทช์ SC , สายแพทช์ fc fc , สายแพทช์ , สายแพทช์มัลติโพล โหมดเดียวใยสายแพทช์ ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมโทรคมนาคมบรอดแบนด์ CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย