สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord > สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย
สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย
สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย
สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย
สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-MM-008

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: ST Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลายสาย มีเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอนและ 50 ไมครอนสำหรับแกนกระจกจริง กับชั้นเคลือบพวกเขามีทั้ง 125 ไมครอนและมีชั้นบัฟเฟอร์พวกเขามี 250 ไมครอน Multimode Fiber Optic Patch Cable มีแกนแก้วขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางใหญ่กว่าสาย singlemode และมักใช้สำหรับระยะทางที่สั้นกว่าและ / หรือความเร็วต่ำกว่าและใช้งานได้จากแหล่งกำเนิดแสงที่มีราคาไม่แพง เส้นใย 62.5 / 125 (เรียกว่า OM1) สามารถนำสัญญาณ 850nm 300 เมตรและมีสัญญาณ 1300nm 550 เมตรถึง 2 กม. เส้นใย 50/125 (OM2, OM3 หรือ OM4) สามารถส่งสัญญาณ 850nm จาก 300 เมตรเป็น 1 กม. และสัญญาณ 1300nm 550 เมตรถึง 2 กม. ขึ้นอยู่กับความเร็วและเกรดไฟเบอร์เราจัดหา สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ตลอดทั้งปี

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

อุปกรณ์ FTTH Box ที่ ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Lc Sx Mm Patch Cord 2Multimode Fiber Optic Patch CableMulti Mode Fiber Optic Patch CableSc St Dx Mm Patch Cord 2 3Fiber Optic Patch Cable

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม เส้นใย pigtail เส้นใยแก้วนำแสง patch สายอแดปเตอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ splitter แสงเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ ใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงกล่องสิ้นสุด ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และอุตสาหกรรมเครือข่าย





ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > Multimode Fiber Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong