สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > Pigtail FC > OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์

PRODUCT CATEGORIES

OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์

OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์

ราคาต่อหน่วย: USD 0.42 / Bag/Bags
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FP-FC-001

    การรับรอง: GS, ISO, CE

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Color: White And Yellow

    Mode: SM

    Type: SC/UPC/APC

    Key Words: Optical Fiber Pigtail

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    ใบรับรอง: ISO CE RoHS

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

OFC FC SM Pigtail

Optical Fiber Pigtail มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode และ Pigtail Optical Fibre สามารถเชื่อมต่อกันได้อย่างเต็มที่กับผลิตภัณฑ์ NTT-FC ทั้งแบบ smf และ mmf ไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single-Mode 0.9 มม พร้อมซิปเซรามิคเซอร์โคเนียที่มีโปรไฟล์พีซีแบบขัดเงาและปลายทรงกลมนูน

คุณลักษณะ ( เส้นใย Pigtail, SC Pigtail, LC Pigtail, ST Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Pigtail Optical FiberSingle-Mode 0.9mm Fiber Optic PigtailOfc PigtailFc Pigtail


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > Pigtail FC

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong