รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:FTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติก,1 8 แยก PLC,ไฟเบอร์ออปติกอินเทอร์เน็ตแยก
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

FTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติก,1 8 แยก PLC,ไฟเบอร์ออปติกอินเทอร์เน็ตแยก

Home > ผลิตภัณฑ์ > Fiber Splitter > PLC Splitter > FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FOC-PLC Splitter-02

Model Number: Plc Splitter

Type: PLC / FBT

Wavelength: 1260-1650nm

Temperature: -40℃ ~ 85 ℃

Parameters: 1*N /2*N

Return Loss: 55/50db

Directivity: ≥ 55db

Fiber Size: 0.9, 2.0, 3.0mm

Application: FTTH, FTTB, FTTO, FTTx

Quality: High Quality

Additional Info

บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

ผลผลิต: 10000pcs per Day

แบรนด์: FOCLINK

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

ใบรับรอง: ISO ROHS CE

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Ningbo

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

1 8 PLC Splitter ใช้เทคโนโลยี Planer Light wave Circuit (PLC) สำหรับการแบ่งอัตราส่วน 2, 4, 8,16, 32 และ 64 FTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติก สามารถ 1260nm ~ 1650nm เช่นความหลากหลายของความยาวคลื่นของการสำรองพลังงานแสงในการสำนึกการกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สามความยาวคลื่น ไฟเบอร์ออปติกอินเทอร์เน็ต Splitter ให้ทั้งชุดของ 1 * N และ 2 * N ผลิตภัณฑ์แยกที่เหมาะสำหรับการใช้งานที่เฉพาะเจาะจง ตัวแยกไฟเบอร์คือ พร้อม ตัวเชื่อมต่อ F iber, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ SC , ตัวเชื่อมต่อ LC LC, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ FC


คุณสมบัติที่สำคัญ: (F iber Splitter , แยก PLC, FBT Splitter , F iber Optic Splitter)

1) การสูญเสียการแทรกต่ำ
2) PDL ต่ำ
3) การออกแบบที่กะทัดรัด
4) ความสม่ำเสมอของ channel-to-channel ที่ดี
5) ความยาวคลื่นปฏิบัติการที่กว้าง: 1260-1650nm
6) อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง: -40 ° C - 85 ° c
7) ความน่าเชื่อถือสูงและความมั่นคงแยก PLC


แอพลิเคชันสินค้า:

1) ระบบ FTTX
2) PON Networks
3) ลิงค์ CATV
4) การกระจายสัญญาณแสง
5) เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
6) ระบบสื่อสารไฟเบอร์


สินค้า รายละเอียด:

Parameters 1×2 1×4 1×8 1×16 1×32 1×64
Operating Wavelength (nm)                                    1260~1650
Fiber Type                       SMF-28e or customer specified
Insertion Loss (dB)(S/P Grade) 4.0/3.8 7.3/7.0 10.5/10.2 13.7/13.5 16.9/16.5 21.0/20.5
Loss Uniformity (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
Return Loss (dB) (S/P Grade) 50/55 50/55 50/55 50/55 50/55 50/55
Polarization Dependent Loss(dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.4
Directivity (dB) 55  55 55 55 55 55
Wavelength Dependent Loss(dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40~85 °C)(dB) 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature (°C)                                      -40~85
Storage Temperature (°C)                                      -40~85
Packaging Dimension (mm)   (L×W×H) 40×4×4 40×4×4 40×4×4 40×4×4 50×7×4 60×12×4

หมายเหตุ: 1 ระบุโดยไม่มีตัวเชื่อมต่อ

2. เพิ่มการสูญเสีย 0.2dB เพิ่มเติมต่อตัวเชื่อมต่อ


ภาพสินค้า:

Ftth 1 4 Fiber Optic SplitterFiber Optic Internet Splitter 1 8Fiber Optic Internet Splitter 1 4



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Fiber Splitter > PLC Splitter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย