สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ LC

Recommend Keywords

LC PC Fiber Optical Patch Cord , LC SX Fiber Patch Cord , LC UPC Fiber Optical Cable , Fiber Optic Patch Cord , Fiber Patch Cord , Fiber Optical Fast Connector , LC FC Patch Cord , LC LC Multimode Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com