รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:SC Coupler Duplex,อะแดปเตอร์ SC PC,อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

SC Coupler Duplex,อะแดปเตอร์ SC PC,อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC > อะแดปเตอร์ SC PC MM DX
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-SC-004

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Type: PC/UPC/APC

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Return Loss: > 50db

Insertion Loss: IL<0.2db

Model: SM&MM

Application: FTTH FTTB FTTX Network

Channels Number: Duplex

Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX

Atongda ใช้วัตถุดิบคุณภาพสูงและทำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเหล่านี้อย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เรามี อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX ซึ่งสามารถใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออปติกสองเส้นเข้าด้วยกันและลดการสูญเสียการรับส่งสัญญาณออปติคอลต่ำ SC Coupler Duplex หรือ SC Coupler Duplex เรียกว่า SC Coupler Duplex อะแดปเตอร์ SC PC Adapter ประกอบด้วย Single Mode และ Multimode SC อะแดปเตอร์แขน Zirconia และแขนบรอนซ์ Simplex และ Duplex SC coupler อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Hybrid SC เช่นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ชายหญิงชายและชายมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารออปติคัลเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAM สายแพนไฟเบอร์ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ไฟเบอร์เซ็ตไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ Attenuator ไฟเบอร์, กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX ภาพผลิตภัณฑ์:

SC PC Adapter

อะแดปเตอร์ SC คุณสมบัติ:

1, UPC หรือ APC ไม่บังคับ

2, SM หรือ MM อุปกรณ์เสริม

3, มี / ไม่มีหน้าแปลนตัวเลือก

4, Simplex, Duplex หรือ Quad Optional

แขน Zirconia 5, แบบกะทัดรัด

6, สูญเสียการแทรกแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

7 ปฏิบัติตามมาตรฐาน IEC มาตรฐาน Telcordia GR 326 และ JIS

แอพพลิเคชัน SC Adapter:

CATV

เครือข่ายโทรคมนาคม

อุปกรณ์ทดสอบ

เครือข่ายท้องถิ่น (LANs)

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

Product name

Insertion loss

Repeatability

Rensility resist

Plug times

Temperature

SC/UPC SM simplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/UPC MM simplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/UPC SM duplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/UPC SM duplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/UPC MM duplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/APC SM simplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

SC/APC MM duplex

≤ 0.2dB

≤ 0.1dB

200g-600g

1000 times

-40~80

ข้อมูลทางเทคนิค

SC PC MM DX AdapterSC PC MM DX Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

SC MM DX Fiber Optic Adapter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย