รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC Apc,คอนเน็กเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pac,Scpc ไป Scpc Optical Adapter
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC Apc,คอนเน็กเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pac,Scpc ไป Scpc Optical Adapter

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC > ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Type: PC/UPC/APC

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Return Loss: > 50db

Insertion Loss: IL<0.2db

Model: SM&MM

Application: FTTH FTTB FTTX Network

Channels Number: Duplex

Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc

SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC เช่นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ชายหญิงและชายและชายมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารออปติคัลเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAM Atongda ใช้วัตถุดิบคุณภาพสูงและทำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเหล่านี้อย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เรามี อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC ซึ่งสามารถใช้เชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสองเส้นเข้าด้วยกันและทำให้สูญเสียการแทรกต่ำลงในการส่งผ่านสัญญาณแสง สายไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์เซ็ท

SC APC SM DX Adatper ภาพผลิตภัณฑ์:

A2

X1D1SC/APC Fiber Optic Adapter

คุณสมบัติ SC Adapter :

การสูญเสียการแทรกซึมต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
--- พื้นผิวปลายกั้นก่อนโดม
--- พวงกุญแจป้องกันการหมุนพอยต์
--- ทองเหลืองชุบนิกเกิล
--- รองเท้าบูท TeScordia
--- เซรามิกฟรีลอยตัว

SC APC SM DX Adatper แอพพลิเคชัน SC Adapter :

- Gigabit Ethernet; การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่ เครือข่ายโทรคมนาคม วีดีโอ; มัลติมีเดีย; อุตสาหกรรม ทหาร; สถานที่ตั้ง

รายละเอียดสินค้า ตารางพารามิเตอร์

                        Singlemode        Multimode
Insertion loss:          <0.1dB         <0.15dB
Return loss:             ≥55dB            
                         ≥65dB(APC)
Durability: <0.1dB typical change,500 mating
Operating Temperature:-40 to +75ºC       -40 to +75ºC

ข้อมูลทางเทคนิค SC-APC Single Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

SC Fiber Optical Adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย