สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

PRODUCT CATEGORIES

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-SC-003

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Type: PC/UPC/APC

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Return Loss: > 50db

    Insertion Loss: IL<0.2db

    Model: SM&MM

    Application: FTTH FTTB FTTX Network

    Channels Number: Duplex

    Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 20000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

SC PC / APC SM Simplex ไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ เป็นที่รู้จักกันเป็น SC ชุดไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์รวมถึงโหมดเดียวและอะแดปเตอร์ SC มัลติแขนเซอร์โคเนียและแขนสีบรอนซ์เริมและ SC Coupler เพล็กซ์ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC เช่น อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ชายหญิงชายและชายมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารออปติคอลเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAM Atongda ใช้วัตถุดิบคุณภาพสูงและทำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเหล่านี้อย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เรามี อะแดปเตอร์ SM Optical Adapter อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงช่วยให้สามารถส่งแหล่งกำเนิดแสงได้มากที่สุดและลดการสูญเสียให้มากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ ในเวลาเดียวกันอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมีประโยชน์ในการลดการแทรกข้อมูลการแลกเปลี่ยนที่ดีและการทำซ้ำได้ Foclink จัดหาสายพันธ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงชนิดพิเศษสำหรับชายและหญิงซึ่งสามารถใช้ร่วมกับสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสองเส้นร่วมกันและได้รับความสูญเสียจากการแทรกซึมต่ำในการส่งผ่านสัญญาณแสง สายไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์เซ็ท

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC ภาพผลิตภัณฑ์:

Sm Optical Adapter

ลักษณะ

1. อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC
2. สมัคร CATV, LAN, Telecom network, อุปกรณ์ทดสอบ, ขั้วต่อ LC
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5 แขนเซรามิคที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก <0.2dB, การสูญเสียผลตอบแทน> 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1000 ครั้ง
10. สี: ฟ้า (PC / SM), สีเขียว (APC), สีเบจ (PC / MM), กรดฟ้า (OM3), สีม่วง (OM4)

สเปค

การสูญเสียการแทรก: <0.2dB
ความสามารถในการทำซ้ำได้: <0.2dB
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน: <0.2dB
แรงยึด: 200-600G
เวลาความทนทาน:> 1000
ช่วงอุณหภูมิ: -40 - 80 องศาเซลเซียส

ใบสมัคร

เครือข่ายท้องถิ่น
ระบบ CATV
เครือข่ายโทรคมนาคม
การทดสอบอุปกรณ์

Sm Simplex Optical Fiber Adapter

แอพพลิเคชัน SC Adapter :

- Gigabit Ethernet; การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่ เครือข่ายโทรคมนาคม วีดีโอ; มัลติมีเดีย; อุตสาหกรรม ทหาร; สถานที่ตั้ง

รายละเอียดสินค้า ตารางพารามิเตอร์

                        Singlemode        Multimode
Insertion loss:          <0.1dB         <0.15dB
Return loss:             ≥55dB            
                         ≥65dB(APC)
Durability: <0.1dB typical change,500 mating
Operating Temperature:-40 to +75ºC       -40 to +75ºC

ข้อมูลทางเทคนิค SC PC APC Fiber Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

SC PC/APC SM Simplex Optical Fiber Adapter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > อะแดปเตอร์ SC

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong