สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast > คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

PRODUCT CATEGORIES

คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC
คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC
คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC
คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC
คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

ราคาต่อหน่วย: USD 0.45 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FFC-SC-001

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

    Mode: SM

    Cable Diameter: 2.0*3.0mm

    Anti-fire Class: V0

    Polishment: PC

    Type: SC UPC Fast Connector

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Material: PEI

    Return Loss: ≤-40dB

    Key Words: Ftth Optical Fast Connector

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    ผลผลิต: 30000pcs/day

    แบรนด์: ฟรี

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

    HS Code: 85369000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

Ftth Optical Fast Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV และด้วยการขยายตัวของ FTTH SC Fast Connector ได้พิสูจน์แล้วว่าเป็นทางเชื่อมที่ทางเลือกของผู้ครอบครองตลาดเทศบาลสาธารณูปโภคและผู้ให้บริการอื่น ๆ . ตัวเชื่อมต่อ Fast Optical มีวางจำหน่ายแล้วในรูปแบบ SC, LC หรือ FC ซึ่งเหมาะสำหรับ 250 ถึง 900 ม. และ 2.0 มม., 3.0 มม. และเส้นใยมัลติโหมดเช่น Multi-mode 62.5 / 125um และ Multi-mode 50 / 125um รุ่น SC-UPC Fast Connector สามารถใช้ได้กับปลั๊กไฟของ PC หรือ APC

คุณสมบัติ: (F IBER เชื่อมต่อด่วน, SC Connector ด่วน, LC เชื่อมต่อด่วน, FC เชื่อมต่อด่วน, ไฟเบอร์ Splice ในการเชื่อมต่อ )


การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

รูปภาพ:


Sc Upc Fast ConnectorOptical Fast ConnectorFtth Optical Fast ConnectorFiber Fast ConnectorFast Connector

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong