รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC,ขั้วต่อ Fast SC UPC,ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC,ขั้วต่อ Fast SC UPC,ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast > ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.45 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FFC-SC-006

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC PC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fiber Optic Fast Connector SC

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

ผลผลิต: 30000pcs/day

แบรนด์: ฟรี

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

HS Code: 85369000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC

ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งผ่านใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์และการทดสอบใยแก้วนำแสง instruments.The ออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ของร่างกายประกบจดสิทธิบัตรกลประกอบด้วยโรงงานติดต้นขั้วเส้นใยและ pre-ขัดปลอกโลหะเซรามิก โดยใช้ไฟเบอร์เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วก็เป็นไปได้ที่จะปรับปรุงความยืดหยุ่นในการออกแบบการเดินสายไฟแสงของ SC UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วเช่นเดียวกับการลดเวลาที่จำเป็นสำหรับการยกเลิกใย

คุณสมบัติ:

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

รูปภาพ:


Sc Pc Upc Fast ConnectorSc Upc Fast ConnectorOptic Fast ConnectorFiber Optic Fast Connector ScFiber Fast Connector

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย