รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ตัวเชื่อมต่อจานด่วน Ftth Field Assembly SC / APC,ขั้วต่อ SM เชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว,ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ตัวเชื่อมต่อจานด่วน Ftth Field Assembly SC / APC,ขั้วต่อ SM เชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว,ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FFC-SP-003

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Ftth Field Assembly Fast Connector SC/APC

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

ผลผลิต: 30000pcs/day

แบรนด์: ฟรี

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

HS Code: 85369000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125


Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว SC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ และไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่ขัดไม่เชื่อมต่อไม่มีความร้อนไม่และสามารถบรรลุพารามิเตอร์การส่งผ่านที่ยอดเยี่ยมเช่นเดียวกับมาตรฐานขัดและ splicing เทคโนโลยี แอ็สเซมบลีที่รวดเร็วของไฟเบอร์ออปติก SM Connector 9/125 สามารถลดการประกอบและตั้งเวลาได้ Fiber Optic Fast Connector ใช้กับสาย FTTH ในโครงการ FTTH โดยตรงในไซต์ของผู้ใช้ปลายทาง
คุณสมบัติ: (F IBER เชื่อมต่อด่วน, SC Connector ด่วน, LC เชื่อมต่อด่วน, FC เชื่อมต่อด่วน, ไฟเบอร์ Splice ในการเชื่อมต่อ )


การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

ภาพ :

Sm Fast ConnectorFtth Field Assembly Fast Connector Sc ApcFiber Optic Quick Assembly Sm Connector 9 125Fiber Optic Fast ConnectorFiber Optic Quick Assembly Connector


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย