รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายเชื่อมต่อ SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล,ตัวเชื่อมต่อ SC Fast,สายไฟเบอร์ออปติก Fast Connecor
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายเชื่อมต่อ SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล,ตัวเชื่อมต่อ SC Fast,สายไฟเบอร์ออปติก Fast Connecor

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast > ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FC-SC-011

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fiber Optic SC APC Plastic Quick Connector

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

ผลผลิต: 30000pcs/day

แบรนด์: ฟรี

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

HS Code: 85369000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล

Singlemode FTTH SC / APC SC ขั้วต่อ สายไฟเบอร์ออปติก ขั้วต่อ FAST FA-FA ได้รับการออกแบบมาเพื่อการสิ้นสุดของเส้นใยเดี่ยวที่เรียบง่ายและรวดเร็วโดยไม่มีการขัดหรือยึดเกาะ การออกแบบที่ไม่ซ้ำกันของตัวเครื่องประกบกลที่ได้รับการจดสิทธิบัตรจะรวมเอาก้านเส้นใยที่ติดตั้งมาจากโรงงานและชิ้นส่วนเซรามิกที่ผ่านการขัดเงามาแล้ว การประกอบ Quick-SC ต้องใช้เครื่องมือเตรียมเส้นใยปกติเท่านั้นคือเครื่องมือตัดเส้นใยผ้าเช็ดทำความสะอาดและเครื่องตัดเส้นใย ไม่จำเป็นต้องใช้แหล่งจ่ายไฟเพื่อประกอบขั้วต่อไฟเบอร์อย่างรวดเร็วของ Quick-SC ชุด เชื่อมต่อ แบบ รวดเร็ว เป็นโซลูชันที่นิยมสำหรับการเดินสายไฟภายในอาคารและพื้นสำหรับการใช้งาน LAN และ CCTV และ FTTH

คุณสมบัติ: (F IBER เชื่อมต่อด่วน, SC Connector ด่วน, LC เชื่อมต่อด่วน, FC เชื่อมต่อด่วน, ไฟเบอร์ Splice ในการเชื่อมต่อ )


การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

ภาพ :

Sc Fast ConnectorSc Apc Fast Connector For Drop CableFiber Optic Fast ConnecorFtth Fast ConnectorFiber Fast Connector


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > ตัวเชื่อมต่อ SC Fast

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย