รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:เครื่องเชื่อม SC PC SM Fiber Optic Connector,ขั้วต่อ APC ของไฟเบอร์ SC,ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

เครื่องเชื่อม SC PC SM Fiber Optic Connector,ขั้วต่อ APC ของไฟเบอร์ SC,ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber > ไฟเบอร์แม็กซ์ PC APC sm Optic Connector
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ไฟเบอร์แม็กซ์ PC APC sm Optic Connector

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FC-SC-009

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Model Number: SC/PC SC/APC

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

ผลผลิต: 5000PCS

แบรนด์: ฟรี / OEM

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

ใบรับรอง: ISO90001

HS Code: 853670

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์แม็กซ์ PC APC sm Optic Connector

Foclink จัดหาอุปกรณ์ ไฟเบอร์ออปติก แบบ Single Mode และ Multimode หลายแบบสำหรับ SC PC SM Fiber Optic Connector และ Fiber SC PC APC Connector การสิ้นสุดของเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติก sc ถูกทดสอบก่อนการจัดส่งและได้รับการคุ้มครองโดยตลอดอายุการใช้งาน

Fiber SC PC APC Connector


แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

Insertion loss

SM

≤0.20 dB

MM

≤0.25dB

Return loss

P C

≥50 dB

UPC

≥55 dB

APC

≥65 dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes

SM: 125.0+1/-0um

concentricity:≤1.0um

125.5+1/-0um

≤1.0um

126.0+1/-0um

≤1.0um

MM:125 um

concentricity:1≤3 um

127 um

≤3 um

128 um

≤3 um

Operating temperature

-40~80°C




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย