สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber > ST SC LC และ ST Fiber Connectors

PRODUCT CATEGORIES

ST SC LC และ ST Fiber Connectors
ST SC LC และ ST Fiber Connectors
ST SC LC และ ST Fiber Connectors
ST SC LC และ ST Fiber Connectors

ST SC LC และ ST Fiber Connectors

ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FC-SC-013

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

    Model Number: FC,SC,LC,ST

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    ผลผลิต: 5000PCS

    แบรนด์: ฟรี / OEM

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    ใบรับรอง: ISO90001

    HS Code: 853670

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ST SC LC และ ST Fiber Connectors

ST SC LC ไฟเบอร์คอนเนคเตอร์ ชุดอุปกรณ์เสริมที่ไม่มีปลอกโลหะ สามารถเชื่อมต่อ LC SC ST Connectors PC และ APC ได้ SC และ ST Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม Fc Fc ConnectorFiber Optic Fc Connector






ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

1) ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST
2) ส่วนปลายหน้า: PC, UPC, APC
3) ประเภทแกนหลัก: โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um หรือ 62.5 / 125um)
4) จำนวนสายเคเบิ้ล: Simplex, Duplex
5) เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: φ3.0มม., φ2.0มม., φ0.9มม.
6) ความยาวสายเคเบิล: 1, 2, 3 เมตรหรือที่กำหนดเอง

7) ประเภทสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH

8) ใบสมัคร: FTTT FTTB FTTX Network

9) อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ + 75 องศา

10) ใบสั่ง OEM และ ODM ยินดีกว่า 10 ปี


คุณสมบัติ ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong