สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber > เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC

PRODUCT CATEGORIES

เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC
เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC
เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC
เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC
เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC

เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC

ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FC-SC-020

    Model Number: SC/PC SC/APC

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    ผลผลิต: 5000PCS

    แบรนด์: ฟรี / OEM

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    ใบรับรอง: ISO90001

    HS Code: 853670

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

เซินเจิ้น Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector SC / UPC

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC ให้การจัดตำแหน่งที่ถูกต้องผ่านทางวัสดุบุผนังเซรามิค ตัวยึดสแน็ปอินแบบ snap-in ยึดติดกับการผลักดันแบบผลักดันได้ง่ายและถูกล็อค มีรูปลอกหุ้ม 2.5 มิลลิเมตรและตัวเครื่องขึ้นรูปเพื่อป้องกัน ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงของเซินเจิ้น, ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง duplex ได้รับการจัดอันดับสำหรับ 1000 รอบการผสมพันธุ์และมีการสูญเสียการแทรกซึม 0.25 dB

sc sm connector


แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

Insertion loss

SM

≤0.20 dB

MM

≤0.25dB

Return loss

P C

≥50 dB

UPC

≥55 dB

APC

≥65 dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes

SM: 125.0+1/-0um

concentricity:≤1.0um

125.5+1/-0um

≤1.0um

126.0+1/-0um

≤1.0um

MM:125 um

concentricity:1≤3 um

127 um

≤3 um

128 um

≤3 um

Operating temperature

-40~80°C




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ SC Fiber

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong