รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายไฟเบอร์ออปติก SC / APC,APC สายไฟเบอร์ออปติก,SC APC สายไฟเบอร์ออปติก
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายไฟเบอร์ออปติก SC / APC

,APC สายไฟเบอร์ออปติก,SC APC สายไฟเบอร์ออปติก

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC APC สายไฟเบอร์ออปติก
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC APC สายไฟเบอร์ออปติก

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-SC-008

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC APC สายไฟเบอร์ออปติก

บริษัท ของเราเป็นผู้จัดหา สายไฟเบอร์ออปติก SC APC ในประเทศจีน Fiber Patch Cord SC / APC มีความคงทนที่ดีการแลกเปลี่ยนที่ดีและการจัดตำแหน่งที่มีความแม่นยำสูง สายไฟเบอร์ออปติกของ APC เป็น ส่วนประกอบ สำคัญของเครือข่ายออปติคัล ชุด สายไฟเบอร์ออปติกของ APC มาพร้อมกับชุดของความยาวและช่องเสียบที่ครอบคลุมเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับการใช้งาน สาย SC Patch มีความสอดคล้องและมีการแทรกซึมต่ำ

ลักษณะ สายไฟ SC Patch

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Apc Fiber Patch CordFiber Patch Cord Sc ApcSc Apc Dx Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม ไฟเบอร์ Patch Cord ไฟเบอร์ตัวเชื่อมไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Attenuator ไฟเบอร์ Media Converter ไฟเบอร์ Enclosure กล่องสิ้นสุดไฟ Optical Distribution Frame ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และอุตสาหกรรมเครือข่าย .

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย