สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC SC สายแพทช์ออปติก

PRODUCT CATEGORIES

SC SC สายแพทช์ออปติก
SC SC สายแพทช์ออปติก
SC SC สายแพทช์ออปติก
SC SC สายแพทช์ออปติก
SC SC สายแพทช์ออปติก

SC SC สายแพทช์ออปติก

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-SC-010

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC SC สายแพทช์ออปติก

ที่มีคุณภาพเสนอ SC สายไฟ Patch Foclink ไฟเบอร์ออฟติคัลด้วยราคาที่แข่งขัน SC สายไฟ Patch ออฟติคอลมีความหลากหลายของที่กำหนดเอง Simplex เพล็กซ์และมินิซิปโหมดเดียว (SM) และโหมดมัลติโค้ด (MM) Fiber Optic Patch ของช่องเสียบสายไฟเบอร์รวมถึง ST เอฟซี, SC, LC, หมู่, MTRJ, E2000 -etc . ที่สามารถสร้างขึ้นตามข้อกำหนดของคุณ สายไฟ Patch SC LC ของเราและช่วงไฟเบอร์ผมเปียเสนอทางเลือกของความยาวใด ๆ เชื่อมต่อประเภทต่างๆและทั้งพีวีซีหรือฝัก LSZH ทั้งหมดของ SC สาย SC แพทช์ที่มีองค์ประกอบของ Ferrules ของเรามีคุณภาพชั้นนำเซรามิกและเรือนช่องเสียบสายไฟเบอร์มั่นใจเสถียรภาพในการทำงานที่มีคุณภาพสูง ชั้น

สายไฟเบอร์ Patch คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Optical Patch CordSc Sc Patch CordSc Sc Mm Fiber Patch CordSc Lc Patch Cord


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong