สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

PRODUCT CATEGORIES

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC
จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC
จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC
จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC
จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-SC-013

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

เราเป็นผู้จัดจำหน่าย สายไฟ SC เรามีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SC Fiber Optic Jumper SC / PC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์เคเบิ้ล มีข้อได้เปรียบในด้าน duplexiblity ที่ใช้คีย์เพื่อรองรับการรับ / ส่งสัญญาณ SC APC SM Patch Cord มีต้นทุนต่ำเพียงและทนทาน มีการจัดตำแหน่งที่ถูกต้องผ่านกำไลข้อเซรามิก ขั้วต่อ SC fiber ของ สายแพทช์ออปติคอล sc สามารถใช้สำหรับรอบการผสมพันธุ์ 1000 ครั้ง

Scpc Fiber Optic Patch Cable

คุณสมบัติสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแพทช์

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่องเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Patch CordFiber Patch CordSc Fiber Optic JumperSc Apc Sm Patch Cord


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong