รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:SC / PC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ,สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ SC PC,SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

SC / PC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ,สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ SC PC,SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-SC-14

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

SC / PC สายไฟเบอร์ออปติก จะจำแนกตามสื่อส่ง (ระยะทางยาวหรือระยะสั้น) โดยการเชื่อมต่อและโดยการสร้างปลั๊กหลักของตัวเชื่อมต่อ สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ SC PC ส่วนใหญ่จะใช้กับแผง patch ของไฟเบอร์หรือสำหรับเชื่อมต่อระหว่างช่องจ่ายไฟกับอุปกรณ์ปลายทาง คุณภาพของตัวเชื่อมต่อและ สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ SC / PC ส่วนใหญ่จะถูกกำหนดโดยการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียผลตอบแทน

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่องเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Scpc Fiber Optic Patch CableSc Pc Fiber Optic Patch CordScpc Fiber Optic Patch CordSc Apc Sm Fiber Patch Cord

Foclink ซัพพลาย F IBER Media Converter, PLC Splitter , SC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว , คง Optical Attenuator , S แหล่งไฟโหมด ไฟเบอร์ Patch Cord


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย