สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC APC สายแพทช์ Duplex Optic

PRODUCT CATEGORIES

SC APC สายแพทช์ Duplex Optic
SC APC สายแพทช์ Duplex Optic
SC APC สายแพทช์ Duplex Optic
SC APC สายแพทช์ Duplex Optic

SC APC สายแพทช์ Duplex Optic

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-SC-16

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Mo3 Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC APC สายแพทช์ Duplex Optic

SC APC Patch Cord มีข้อได้เปรียบในด้านความยืดหยุ่นในการพิมพ์เพื่อรองรับช่องรับส่ง / รับ SC FC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ มีต้นทุนต่ำเพียงและทนทาน SC / APC Duplex สายแพทช์ออปติก ให้การจัดตำแหน่งที่ถูกต้องผ่านกำไลข้อต่อเซรามิก ขั้วต่อ SC ของสายแพทช์สามารถใช้สำหรับรอบการผสมพันธุ์ 1000 ครั้ง SC เส้นใยแพทช์ เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและหนึ่งใน สายแพทช์ใย ใช้กันมากที่สุดก็จะสะดวกในการใช้และประหยัดค่าใช้จ่ายเป็นชนิดที่ถูกที่สุดสายไฟเบอร์ SC ใยแพทช์ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายใยแก้วนำแสง SC เส้นใยแพทช์ที่ มีแขนเสื้อ zirconia และที่อยู่อาศัยพลาสติก

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

SC/APC Duplex Optic Patch CordSC APC Patch CordSC FC Fiber Patch CordSc Fc Patch Cable




บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวมถึง กล่องเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงแผง patch ใยแก้วนำแสงกรอบกระจายแสงใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงเครื่องแปลงไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงแปลงไฟเบอร์ออปติก ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และ อุตสาหกรรมเครือข่าย


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong