สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord

PRODUCT CATEGORIES

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: PFC-SC-020

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: FC Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord

SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord ใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่งคือสถานีงานคอมพิวเตอร์ไปจนถึงเต้าเสียบและแพทช์แผงหรือศูนย์กระจายแสง Foclink มี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หลากหลายชนิดรวมถึง สาย เดี่ยว, มัลติ, มัลติคอร์, สายแพทช์หุ้มเกราะ, เส้นใยไฟเบอร์ออปติก และสายแพทช์พิเศษอื่น ๆ สำหรับส่วนใหญ่ของสายแพทช์, SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ (APC / UPC ขัด) มีอยู่ทั้งหมด นอกจากนี้เรายังมี MTP / MPO สายในสต็อก

คุณสมบัติ สายแพทช์

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

สายไฟเบอร์ออปติก

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่องสิ้นสุดอุปกรณ์ ftth active device

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ไฟเบอร์ Patch Cord ภาพรายละเอียด

Indoor Sc Apc Sm Patch CordSc Optical Patch CordSc Fiber Optical Patch CordSc Single Mode Patch CordSc Apc To Fc Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink ประกอบด้วย Fiber Patch Cord , Fiber Connector, Fiber Optic Adaptor , Fiber Optic Splitter , ไฟเบอร์ออปติกคอน เน คเตอร์ไฟเบอร์ออปติค , ไฟเบอร์ออปติก , ไฟเบอร์ เน็ทไทม์ ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมโทรคมนาคมบรอดแบนด์ CATV และเครือข่าย

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong