รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายไฟเบอร์ออปติก SC ST,SC ไปยังสายไฟเบอร์ออฟติค,สายแพทช์หุ้มเกราะ
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายไฟเบอร์ออปติก SC ST,SC ไปยังสายไฟเบอร์ออฟติค,สายแพทช์หุ้มเกราะ

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord > SC ไปยังเต้าเสียบไฟเบอร์ออฟติก ST
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC ไปยังเต้าเสียบไฟเบอร์ออฟติก ST

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: PFC-SC-023

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC ไปยังเต้าเสียบไฟเบอร์ออฟติก ST

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC ST มีคุณสมบัติทั้งหมดของสายแพทช์มาตรฐาน แต่แข็งแรงกว่ามาก สายแพทช์หุ้มเกราะ จะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าจะก้าวโดยผู้ใหญ่และมีความสามารถในการต้านทานหนู โดยใช้สายแพทช์หุ้มเกราะคุณไม่จำเป็นต้องกังวลเกี่ยวกับหนูเช่นหนูที่อาจกัดสาย SC ไปยัง ST Fiber Cable มีความแข็งแรง พวกเขาเป็นจริงเป็นความยืดหยุ่นเป็นสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์มีเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกคล้ายกับสายแพทช์มาตรฐานช่วยให้ประหยัดพื้นที่และแข็งแรง มีอะไรมากกว่าที่พวกเขาสามารถทำกับแจ็คเก็ตสีที่แตกต่างกันและประเภทเสื้อเช่น OFNR ฯลฯ

SC ST Armored Fiber Patch CableSC to ST Fiber CableArmored Patch CordArmored Fiber Optic JumperFc Duplex Armored Fiber Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม patchcord sc เส้นใยแพทช์ lc fc fc patch cord st สายแพทช์สายแพทช์ om3, pigtail sc, pigtail lc, pigtail st, pigtail fc ฯลฯ ซึ่งมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ , CATV และอุตสาหกรรมเครือข่าย

คุณสมบัติ


(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc St Armored Patch Cord 3Fcapc Armored Patch CordFc Duplex Armored Fiber Patch Cord




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > SC Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย