รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:SC Pigtail,Pigtail SC,SC Pigtail Single Mode,SC Sm Pigtail,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

SC Pigtail,Pigtail SC,SC Pigtail Single Mode,SC Sm Pigtail,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC Pigtail

ประเภทสินค้าของ SC Pigtail เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน SC Pigtail Pigtail SC ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ SC Pigtail Single Mode R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail SC Fiber Pigtail เรียกว่า G652d Lszh Fiber Pigtail Pvc Jacket Pigtail เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล พวกเขามีตัวเชื่อมต่อแบบเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งไว้ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upc
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

ขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upc ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้ง FTTH SC / APC แบบ Pre-embedded
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า SC / APC FTTH Fast Optical Fibe r การสื่อสารขั้ว + อุปกรณ์ ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink...

 คลิกรายละเอียด
FO SC APC หางเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

FO SC APC หางเดียว Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125 Foclink จัดหาโหมดเดี่ยว 9/125, มัลติ 50/125 และแบบมัลติ 62.5 / 125 SCT / APC Fiber Optic Pigtails ใช้กับ PC, UPC และ APC ต่างๆตามลำดับ SC APC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติค SC สายเดี่ยว FO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

สายไฟเบอร์ออฟติค SC สายเดี่ยว FO เส้นใย SC Pigtail เป็นไปตามข้อกำหนดของ IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS Pigtail Fiber Optic Cable มีการก่อสร้างชิ้นเดียวและดึงการออกแบบที่เป็นหลักฐาน SC Pigtail Single Mode มีราคาถูก...

 คลิกรายละเอียด
SC SM Fiber Optik Connector Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

SC SM Fiber Optik Connector Pigtail SC SM Pigtail หนึ่งในสไตน์ที่เก่าที่สุดและเป็นหนึ่งในสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้บ่อยที่สุด SC SM Pigtail ใช้งานง่ายและประหยัดค่าใช้จ่าย Fiber Optic Pigtail Connector...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3 Multimode Fiber Pigtail รวมทั้ง ไฟเบอร์ออปติก Pigtail OM3 . SC ไฟเบอร์ออปติกพิคเทล มีปลั๊กเกรดพิเศษและสายเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. แบบทั่วไปเส้นผ่านศูนย์กลาง เส้นใยหลายเส้น...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail SC APC Singlemode Ethernet Pigtail ไม่มีการบัฟเฟอร์มีตัวเชื่อมต่อแบบออปติคัลที่ติดตั้งไว้ในปลายด้านหนึ่งพร้อมด้วยเส้นใยที่ถูกฉายอยู่อีกด้านเส้นผ่านศูนย์กลางของ Pigtail SC SM Simplex มีขนาด 0.9 มม . 2.0 มม. และอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน SC Pigtail ซัพพลายเออร์
SC pigtail มีอยู่ในสายแพ็คเก็ตแบบ simplex และ duplex ซึ่งรวมถึงโหมด single, multimode, OM3,9 / 125μm, 62.5 / 125μm, 50/1125μm เป็นทางออกที่ดีสำหรับการเชื่อมต่อฟิวชั่นซึ่งเป็นวิธีที่รวดเร็วในการผลิตอุปกรณ์สื่อสารในฟิลด์ FTTH เพื่อให้มั่นใจว่ามีประสิทธิภาพสูง SC pigtails จะทำด้วยตัวเชื่อมเกรดพิเศษ SC pigtail single mode คือ yellow jacket ส่วน pigtail SC เป็นสีส้มหรือสีน้ำเงินและ SC Multimode OM3 fiber pigtail เป็นสี Aqua ใน Color.Foclink เป็นซัพพลายเออร์ที่เชื่อถือได้ของ SC pigtail อยู่ข้างๆ u 7 * 24
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย