สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail > ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail

PRODUCT CATEGORIES

ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail

ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail

ราคาต่อหน่วย: USD 0.38 / Bag/Bags
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FP-SC-001

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Color: Yellow Or White

    Type: SC/UPC SC/APC

    Mode: SM

    Key Words: Pigtail SC SM Simplex

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    ใบรับรอง: ISO CE RoHS

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail

SC APC Singlemode Ethernet Pigtail ไม่มีการบัฟเฟอร์มีตัวเชื่อมต่อแบบออปติคัลที่ติดตั้งไว้ในปลายด้านหนึ่งพร้อมด้วยเส้นใยที่ถูกฉายอยู่อีกด้านเส้นผ่านศูนย์กลางของ Pigtail SC SM Simplex มีขนาด 0.9 มม . 2.0 มม. และอื่น ๆ Pigtail Simplex มีความยาวแตกต่างกันและสีของ Pigtail Optical มีสีแตกต่างกัน ไฟเบอร์ออฟติก SM Pigtail สามารถทำตามความต้องการของลูกค้า

คุณลักษณะ SC Pigtail ( เส้นใยไฟเบอร์ Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ


ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

รูปภาพ

SC APC Singlemode Ethernet PigtailPigtail SC SM SimplexPigtail SimplexSM Pigtail Fiber Optic

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong