สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail > เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

PRODUCT CATEGORIES

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

ราคาต่อหน่วย: USD 0.38 / Bag/Bags
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FP-SC-002

    การรับรอง: GS, ISO, CE

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Mode: SM Or MM

    Color: Yellow Or White

    Type: SC/UPC

    Key Words: Pigtail Single Mode

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    ใบรับรอง: ISO CE RoHS

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail ช่วยให้มั่นใจได้ถึงความสามารถในการทำซ้ำได้อย่างยาวนานและต่อเนื่องสูงฟีดซัพพลายมีหลากหลายตัวเลือกการเชื่อมต่อสีและเส้นผ่าศูนย์กลางของเสื้อเกราะและเส้นผ่าศูนย์กลางรวมถึงการให้คะแนนติดไฟที่แตกต่างกันและมีความสามารถในการสร้างตามความต้องการทางกลและสมรรถนะที่เข้มงวดที่สุดของคุณ

คุณลักษณะ ( เส้นใย Pigtail, SC Pigtail, LC Pigtail, ST Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ


ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

รูปภาพ

Pigtail Single ModePigtail Fibre OpticPigtail Fibre OpticPigtail FibreFibre Pigtail

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong