สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail > ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3

PRODUCT CATEGORIES

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3

ราคาต่อหน่วย: USD 0.42 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FP-SC-003

    การรับรอง: GS, ISO, CE, เป็นไปตามมาตรฐาน

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Type: SC/UPC

    Mode: MM

    Color: Aqua

    Key Words: Multimode Fiber Pigtail

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    ใบรับรอง: ISO CE RoHS

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3

Multimode Fiber Pigtail รวมทั้ง ไฟเบอร์ออปติก Pigtail OM3 . SC ไฟเบอร์ออปติกพิคเทล มีปลั๊กเกรดพิเศษและสายเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. แบบทั่วไปเส้นผ่านศูนย์กลาง เส้นใยหลายเส้น มีสีสายเคเบิลเส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิลและแจ็คเก็ตเป็นตัวเลือก ตัวเชื่อมต่อเป็นไปตามข้อกำหนดของ IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS มันเป็นที่มีการก่อสร้างชิ้นเดียวและดึงการออกแบบหลักฐาน Multimode Fiber Pigtail เป็นต้นทุนต่ำ แต่มีประสิทธิภาพสูงซึ่งทำให้เป็นหนึ่งในสายที่นิยมมากที่สุด

คุณลักษณะ ( เส้นใย Pigtail, SC Pigtail, LC Pigtail, ST Pigtail, Pigtail FC):

ความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำ


ใบสมัคร

เทเลคอมเน็ต

Local Ring Net

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออฟติคัล

ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคอล

FTTH, LAN, PON และ Optical CATV

สเปค

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

รูปภาพ

Multimode Fiber PigtailOM3 Fiber Optic pigtailSc Fiber Optic PigtailSC Fiber Optic PigtailFiber Pigtail

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Pigtail > SC Pigtail

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong