สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว

ประเภทสินค้าของ สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว สายแพทช์โหมดเดี่ยว ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ สายแพทช์แบบ Single Mode R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch มีความคงทนและทนทานต่อการใช้งานในขณะที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่มีคุณภาพสูง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord...

    • LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

    LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode สายแพ็คเก็ตแบบ Single Mode LC Key มีความหลากหลายของ Simplex, Duplex และ Mini Zip ที่กำหนดเอง สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงแบบ Single Mode เป็นไปตาม RoHS และ Fiber Optic Cable แบบ Single Mode ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางแสง 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดี สายไฟเบอร์ออปติก...

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Foclink เป็น ผู้ผลิต Optical Patch Cable ระดับมืออาชีพ สายเชื่อม ต่อ LC Patch ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในการประยุกต์ใช้ FTTH และ FTTx เครือข่ายการประมวลผลข้อมูลเครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแพ็ดช์แบบ simplex หรือ duplex...

    • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต, ดังนั้นจะมีความสับสนกับสายไฟเบอร์แพทช์อื่น ๆ ที่อาจนำมาใช้ไม่มี สายไฟเบอร์บอร์ด SM Fiber...

    • เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC

    เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode หมายถึงโหมดการส่งสัญญาณของไฟเบอร์ออปติกใน สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode Duplex Patch...

    • สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode

    สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode ไฟเบอร์ออปติก ST Patch Cord ผลิตขึ้นจากมาตรฐานสากล Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งและดังนั้นจึงมีหลายทางเดินของความยาวคลื่นแสงหลายความยาวคลื่นของแสงที่ใช้ในแกนไฟเบอร์ Patch Cord ประเภทต่างๆ ของ...

    • สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC

    สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC Singlemode Patch Cord สามารถใช้เป็นสายอุปกรณ์และสายไฟสำหรับพื้นที่ทำงานได้ ความหมายของ 'โหมด' เช่นเดียวกับโหมด Singlemode หมายถึงโหมดการส่งสัญญาณของไฟเบอร์ออปติกในแกน FC Fiber Patch Cable, Singlemode จะส่งแสงหรือโหมดเอกพจน์พร้อมกัน เรามี สายไฟเบอร์แพทช์ รวมทั้ง สาย...

ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว ซัพพลายเออร์

เส้นใยไฟเบอร์แบบเดี่ยวเป็นสายไฟเบอร์กลาสที่มีเส้นผ่านศูนย์กลาง 8.3 ถึง 10 ไมครอนที่มีโหมดหนึ่งในการส่งสัญญาณ ไฟเบอร์แบบ Single Mode ที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางแคบเพียงเล็กน้อยซึ่งจะมีเพียงหนึ่งโหมดเท่านั้นที่จะแพร่กระจายได้ตามปกติคือ 1310 หรือ 1550nm แบนด์วิธที่มีความถี่สูงกว่าไฟเบอร์แบบมัลติ แต่ต้องใช้แหล่งกำเนิดแสงที่มีความกว้างสเปกตรัมแคบ คำพ้องเป็น single-mode fiber, single-mode optical waveguide, uni-mode fiber
เส้นใยโหมดเดี่ยวช่วยให้คุณมีอัตราการส่งข้อมูลที่สูงขึ้นและไกลกว่าระยะทางไกลกว่า 50 เท่า แต่ยังมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม เส้นใยโหมดเดี่ยวมีแกนขนาดเล็กกว่า multimode แกนหลักและคลื่นแสงเดียวช่วยลดความผิดเพี้ยนใด ๆ ที่อาจเกิดขึ้นจากคลื่นแสงที่ทับซ้อนกันทำให้ลดทอนสัญญาณได้น้อยที่สุดและความเร็วในการรับส่งข้อมูลสูงสุดของสายเคเบิลชนิดใด ๆ Single-mode optical fiber คือใยแก้วนำแสงที่มีค่าต่ำสุดเท่านั้น order bound mode สามารถแพร่กระจายได้ที่ความยาวคลื่นที่น่าสนใจทั่วไปคือ 1300 ถึง 1320nm

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com