รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode,สายไฟ Patch SM,ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode,สายไฟ Patch SM,ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว > สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-SM-002

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: LC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch มีความคงทนและทนทานต่อการใช้งานในขณะที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่มีคุณภาพสูง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord ใช้งานง่ายและไม่จำเป็นต้องดูแลรักษาเป็นเวลานานสำหรับค่าบำรุงรักษาซึ่งจะช่วยประหยัดเวลาและค่าใช้จ่ายในระยะยาว ขนาดของโหมด 8.3 / 125 ถูกเขียนลงบนแจ็คเก็ตอย่างชัดเจนดังนั้นจะไม่เกิดความสับสนกับสายแพทช์อื่นที่อาจใช้ สายนี้เหมาะสำหรับการสร้างเครือข่ายที่เชื่อถือได้เพื่อความพึงพอใจของลูกค้า มีให้เลือกหลายขนาดตามความต้องการของคุณ

คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Item

vaule

Ferrule end-face

SM

Connector type

 SC LC FC ST

Cable type 

SX/LSZH,SX/PVC

Mode 

G652D,G657A1,G657A2,OM1,OM2,OM3 

Cable diameter

0.9mm/2.0mm/3.0mm 

Insertion loss

≤0.2 and 0.3dB

Return loss

≥50 and 65dB

Exchangeability

≤0.2dB

Vibration

≤0.2dB

Operating temperature

-20to 60

Storage temperature

-45 to 85

Tensile force

50N/static state  30N/used state

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

อุปกรณ์ Active odf ไฟเบอร์

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Singel Mode Fiber Optical Patch CordLc St Dx Sm Patch Cord 10 1Fiber Optic Jumper Patch CordLc St Dx Sm Patch Cord 1Sm Optical Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink ได้แก่ สาย Optical Patch , o ptical อะแดปเตอร์ ได้อย่างรวดเร็วเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เชื่อมต่อไฟเบอร์ ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ Junction Box , ไฟเบอร์ออปติกการสิ้นสุดกล่อง ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ออกอากาศ CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม .

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย