สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

แผนผังเว็บไซต์

Home > แผนผังเว็บไซต์

ประเภทและผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ Pigtail

ไฟเบอร์ Patch Cord

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์

Fiber Splitter

PLC Splitter

PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์ 

1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter 

1x16 PLC แยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 

Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ 

ประเภทแยกเทปคาสเซ็ตไฟเบอร์ จำกัด 

ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา 

1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter 

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ Mulitimode แบบพาสซีฟ 

Coupler แยกแสงสายเคเบิลใยโหมดเดี่ยว 

ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง 

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบ Passive Coupler แบบ Passive ที่ดีที่สุด 

1x8 LGX ประเภท Gpon ไฟเบอร์ออฟติคัล Splitter 

1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง 

ประเภทตัวแบ่งสัญญาณ Coupler FBT แบบกระจายแสง Gpon 

Gpon 1 16 ABS กล่องแยกไฟเบอร์ออฟติคัล 

1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC 

1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC 

1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 

FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 

2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber

ตัวเชื่อมต่อ SC Fast

คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC 

ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM 

Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC 

ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast Optic ของ SC APC 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125 

ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC Apc Fast 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วนของ Apc 

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof 

ขั้วต่อ Fast Optic Fast ของ SC UPC SM 

เอสพีซีเอ็กซ์พลอเรอสแควร์ 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล 

ไฟเบอร์ออปติก SC APC ชนิด Hot-Melt Type Fusion Quick Connector 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล SC / PC APC สำหรับ Field Ftth Fusion Splice-On Connector 

FC Fast Connector

ตัวเชื่อมต่อ FC Optic Fiber 

ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว 

FC Fast Assembly ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลแบบรวดเร็ว 

Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast 

SC / APC FTTH ฟิวชั่น Splice-On ตัวเชื่อมชนิด Hot-Melt 

Fast SC / UPC ฟิวชั่น Splice บนขั้วต่อ SC Multimode 

SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว 

SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125 

FC / PC ฟิวชั่นฟิวชั่น Splice-on Fast Connector 

FTTH Fast Fiber Optic FC / พีซีคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว 

ชนิด Hot Melt ของ SC Fiber Optic Fast Connector 

ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก 

ตัวเชื่อมต่อ Fast Connect FC SC PC UPC APC 

ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC 

ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC 

แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector 

แอ็กเซสเซ็ท FC Field Connect Connectors ไฟเบอร์ออปติกสีเขียวและสีฟ้า 

Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว 

ขั้วต่อไฟเบอร์

ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber

LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode 

ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC 

LC ไฟเบอร์ Connector PC 

ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC 

ตัวเชื่อม LC UPC OM3 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลขนาดเล็ก LC 

LC ตัวเชื่อมต่อมัลติเฟิร์มไฟเบอร์ออปติค 

ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic 

ตัวเชื่อมต่อ LC สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก 

Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก 

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติค Mini LC 

ช่องเสียบไฟเบอร์ออฟติคอลชนิดติดตั้งได้ภาคสนาม 

ข้อมูลชนิดของตัวเชื่อมต่อ FO LC 

ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC 

ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก 

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์

ออพติคอล Attenuator

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode 

Fixed Attenuator Lc Lc โหมดเดียว 

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบอินไลน์ Single Mode LC 

LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว 

ตัวต่อแสงไฟเบอร์ออฟติคอล 5dB 

ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี 

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC 

แอมพลิไฟเออร์ตัวต่อไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น LC 

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง 

ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้ 

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC 

ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange 

1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC 

FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด 

LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ 

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator 

ตัวลดทอน SC / UPC 10 db 

ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC 

LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง 

ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC 

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์

กล่องติดตั้งไฟเบอร์ออฟติคอล

กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth 

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนัง Ftth 

Ftth Splitter กล่องกระจายแสงไฟเบอร์ออปติคอล 

กล่องไฟเบอร์ออปติค Terninal Box 

Outdoor ODF กล่องไฟเบอร์ออปติก 

กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic 

กล่องกระจายน้ำกันน้ำกลางแจ้ง 

กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount 

กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงติดผนัง 

ปลั๊กไฟเบอร์เทอร์มิเนตขนาดใหญ่ 24 ชั้น 

กล่องกระจายไฟเบอร์ใกล้ชิด 

กล่องเทอร์มิเนต Ftth Mini Optic Termination 

กล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติค 2 ช่อง 

ปลั๊กไฟไฟเบอร์ออปติค ABS 12 แกน 

พอร์ตเทอร์มินัล 12 ช่องพอร์ตเทอร์เฟซ Fiber Optic 

กล่องขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกหลัก 16 ช่อง 

กล่องเทอร์มินัล Black 16 Core Fiber SC 

กล่องกระจายแสงกลางแจ้งกันน้ำ Ftth 

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต 

ปลั๊กไฟไฟเบอร์ออปติกชั้นนำ 6 สายรุ่น Ftth Box 

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออฟติคัล

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ติดผนังในร่มกลางแจ้ง 

กล่องเทอร์มินัลการกระจายกลางไฟเบอร์ 16 แกน 

กล่องกระจายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง 

48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core 

กล่องแยกเส้นใยแสง 12 พอร์ต 

กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LGX Splitter กลางแจ้ง 

กล่องเทอร์มินัล Ftth Fiber Termination Box 

กล่องวางสายไฟเบอร์กั้นแยกไฟ LGX 1x16 

กล่องเทอร์มินอล Ftth Fiber Access Distribution 

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค Ftth PLC Splitter 

กล่องเชื่อมต่อ Ftth Lc Splitter Fiber Optic 

Ftth Plc Splitter กล่องไฟเบอร์ออฟติคัล 

48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกหลัก 

Outdoor 8 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัล 

กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ดำกันน้ำ 

กล่องเทอร์มินัลผนังติดผนังกลางแจ้ง 

กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth 

กล่องเทอร์มินอล Fiber Fiber กลางแจ้ง 

กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ Fiberther Waterproof 24 ช่อง 

กล่องกระจายไฟเบอร์ติดผนัง 

กล่องเชื่อมต่อภายในอาคาร

กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง 

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน 

FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 

กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง 

กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต 

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก FTTH 

8 Core Gpon Splitter กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ 

กล่องเทอร์มินัล SCFiber ภายในอาคาร FTTH 

กล่องกระจายไฟเบอร์ FTTH 8 ช่อง 

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล 24 แกน 

กล่องเทอร์มินัลสายไฟเบอร์ออปติก 

12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก 

กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต 

กล่องกระจายไฟเบอร์ทอเทส FTTH Gpon 

กล่องกระจายไฟเบอร์กลาส 4 คอร์ 

กล่องต่อสายไฟเบอร์ 8 พอร์ต Ftth 

กล่องไฟเบอร์ออปติก 

กล่องรับสัญญาณแสง 24 แกนติดผนัง 

ช่องเสียบ FiberTerminal ขนาด 16 พอร์ต 24 ช่อง Core Fttx 

12 กล่องไฟเบอร์กลาสในอาคาร 24Core FDB 

แผง patch ไฟเบอร์

24 แผงไฟเบอร์ออปติก

แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต 

แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต 

SC แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์ 

แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC 24 พอร์ต 

บอร์ดไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SC Simplex 

19 แผงแพทช์ไฟเบอร์แร็คเมาท์ 

FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต 

แผงแพทช์แชนเนล 24 พอร์ตไฟเบอร์ 

แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST 

แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง 

1U 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF 

แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC 

แผงแพทช์ 24U แร็คเมาท์ 1U 

แผงแผงรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 24 ช่อง ODF 

แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24 

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต 

แผ่นเลื่อนแบบเลื่อน 1U 24 คอร์ 

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core 

แผงติดตั้งแผงวงจรไฟเบอร์แบบแพ็คแร็ค 24 ช่อง 

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Single-Mode LC / SC จำนวน 24 พอร์ต 

กรอบกระจายแสง

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF 

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ODF 

เฟรมการกระจายไฟเบอร์ออฟติก ODF 

FTTH 48 แกนแผงแพทช์แร็คเมาท์ ODF 

กรอบการกระจาย Rack ODF 96 พอร์ตติดแร็ค 

48 พอร์ตแร็คเมาท์ไฟเบอร์ ODF พร้อมอะแดปเตอร์ 

แผงแผงจำหน่ายแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 96 ช่อง ODF 

เหล็กกล้าไร้สนิมเย็น 12 Core Optik ODF 

24 แกนแร็คเมาท์ไฟเบอร์ออปติก ODF 

19 โครงยึดไฟเบอร์ออปติก Rack Rack ODF 

ODF 96 แผงกระจายแสง LC-Port 

12 24 48 พอร์ตกรอบการกระจายแสง ODF 

24 พอร์ตออปติคอล 19 Rack Mount ODF Box 

กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF 

72 กรอบกระจายแสงออฟติคัลไฟเบอร์ออฟติก ODF 

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF 

144 แผงควบคุมการกระจายไฟเบอร์กลาส 4U Port 4u 

กลางแจ้งในร่ม 24 พอร์ตกรอบการกระจายแสง ODF 

96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF 

Rack Mount 19 Fiber Optical ODF 

สิ่งที่แนบมากับไฟเบอร์

การต่อสายไฟเบอร์ออปติก 

ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง 

ไฟเบอร์ออฟติคัล FTTX Junction Box 

Outdoor Splitter Splitter ไฟเบอร์ออปติก 

การต่อสายไฟเบอร์ออฟติคัล 

ไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosures ถาด 

กำแพงล้อมรอบเทปคาสเซ็ทติดผนัง 

กล่องใส่กล่องไฟเบอร์ออฟติคอลติดผนัง 

การรวมตัวกันของ Dome Fiber Optic Splice 

สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure 

ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แบบ IP66 96 

ช่องต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ FTTX 24 ช่อง 

FOSC ไฟเบอร์ออฟติคร่วม Enclosure 

กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 

การปิดรอยต่อไฟเบอร์ออปติก 96 แกนโดม 

กล่องไฟเบอร์ออปติก Junction Box 

CATV ไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติค 

การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 

กล่องปิดประกบไฟเบอร์ 24 แกน 

การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน 

ตัวแปลงไฟเบอร์

สื่อไฟเบอร์ออปติก 

ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter 

ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต 

Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter 

ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต 

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง 

โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง 

Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter 

ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว 

ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter 

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode 

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter 

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter 

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter 

ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter 

ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter 

ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter 

ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode 

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter 

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ Cat5 Fiber 

ตู้ไฟเบอร์ออปติค

คณะรัฐมนตรีจัดจำหน่ายใยแก้วนำแสง 

Ftth 96 Core ตู้ไฟเบอร์ออปติก 

กล่องตู้จำหน่ายไฟเบอร์กลางแจ้ง 

Ftth Gpon Splitter ตู้ไฟเบอร์ออปติก 

เครือข่ายตู้ไฟเบอร์ออปติคกลางแจ้ง 

เครือข่ายใยแก้วนำแสง Fiber Terminal Cabinet 

SMC Outdoor 144 ตู้วางสายไฟเบอร์ 

โครงตู้จ่ายไฟเบอร์บอร์ด 512 สแตนเลส 

ตู้จำหน่ายไฟเบอร์ออปติกภายใน 200 แกน 

ตู้ไฟเบอร์ออปติกคอร์แกนหลัก 288 ชิ้น 

ตู้ไฟเบอร์ออปติค 4U กลางแจ้งของเทเลคอม 

อุปกรณ์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง 

96 คอร์เทเลคอมนอกอาคารใยแก้วนำแสง Cross Cabinet 

FTTH SC ตู้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง 

ตู้กระจายแสงใยแก้วนำแสงภายในอาคาร Odf 

Outdoor 144 Core กรอบใยแก้วนำแสง 

โครงข่ายใยแก้วนำแสง FTTH 96 Core SC LC 

ตู้ไฟเบอร์ออปติก Splice Box ตู้โทรคมนาคมกล่อง 

ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross 

Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น 

เครื่องมือ FTTH

LC / MU ไฟเบอร์ออปติก Connector ทำความสะอาดปากกา 

ปากกา Fiber Cleaner สำหรับ SC FC ST Connector 

ไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาดปากกา SC 

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม 

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติคอล 2.5 มม 

สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit 

ขั้นตอนการทำความสะอาดปากกาไฟเบอร์ออปติก 

วัสดุทำความสะอาดสำหรับเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 

อุปกรณ์เสริม SC Fiber Optics อุปกรณ์ทำความสะอาดปากกา 

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber 

ชุดทำความสะอาดเครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก 

ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo 

กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค 

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด 

ชุดเครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ SC LC 

กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette 

กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector 

กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย 

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO 

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO 

Products Keywords
ODF FiberFiber ONUFiber OLTST PigtailPigtail FCSC PigtailPigtail SCPigtail LCFC AdaptorST AdapterPigtail STLC PigtailFC PigtailSplitter 1 4FC ConnectorSplitter FBT1 LGX Box 16FBT SplitterPLC Splitterfiber adapterSC Sm PigtailSC Patch CordPatch Cord SCPatch Cord STST Patch CordLC AttenuatorSC SM Pigtail1x4 แยกFC Adapter PCLC Fiber EndsFC Patch CordSC ST AdapterOFC ConverterSC LC AdapterSM Patch CordFiber CouplerFC FC AdapterSC FC AdapterSC UPC AdapterODF 24 Core SCSC Patch PanelSC APC Coupler96 LC-Port ODFODF Rack Mountfiber splitterMTRJ ConnectorFiber SplitterRack Mount ODFWall Mount ODFODF Wall MountLC Patch PanelSC Patch CableSC Fiber JumperMedia ConverterSC FC ConnectorSC ST ConnectorODF Fiber OptikSC SC ConnectorLSZH Patch CordFbt Splitter MmConnector SC PC8-Core Ftth BoxPlc Splitter 1 4Patch Cord FibraDX SM Patch CordSplice EnclosureSC SC Patch CordFC FC Patch CordSC PC Patch CordFC PC Patch CordSX DX Patch CordOptica Cajas Nap1 4 Pon SplitterSC Fiber PigtailSC LC Patch CordOptic Cleaner SCLC FC Patch CordLc Lc AttenuatorFC-FC Patch CordFiber Patch CordSC APC ConnectorLC Fiber PigtailPlc Gpon SplitterLC Fast Connector1 8 แยก PLCFast Connector SCFast Connector LCFiber ODF OutdoorSC UPC AttenuatorFiber Optical ODFSC APC Patch CordFiber to EthernetLC Duplex CouplerFC APC Patch PordLC UPC SX AdapterOptical Cross ODFODF Optical FiberFiber ODF 96 Port1 8 Splitter FTTHPatch Panel OpticFast Connector FCSC FC Patch Cable1 2 แยก PLCFiber ODF 12 CoreFiber Patch Leads1 SC APC SplitterSC Coupler DuplexRack Mount 4u ODFFC Apc Patch CordJoint Box 48 CoreAttenuator LC 2dbFC Fast ConnectorFiber Patch PanelDuplex Patch Cord1x2 แยก PLCOlt Optical FiberSC Fast Connector2 8 แยก PLCก้นบาท2 16 แยก PLCLC / PC SM CouplerLC Quick ConnectorSC Fiber Connectorแผง Patch 1UFiber PLC SplitterST Media ConverterLc Media ConverterSC Quick Connector1 64 Splitter FttbLC Connector Beigeลดทอน SCLc Connector FiberFO Media ConverterSplitter แสงOutdoor Splice BoxSC Lszh Patch Cordแผง Patch 24SC Attc AttenuatorSC Mtrj Patch CordPigtail Optical SCDuplex Patch CableMPO To Lc ConnectorAI-8 Fusion SplicerSC-PC SM Patch CordAI-7 Fusion SplicerODF Box Patch PanelMPO Fiber ConnectorDuplex LC ConnectorEpon Gpon Fiber ONUFtth Fast ConnectorSC Fiber AttenuatorFast Connector FtthPoe Media ConverterFast Fast ConnectorGpon Fiber SplitterPatch Cord FC / UPCSfp Media ConverterDome Splice Closureแผง Patch FOCFiber MTRJ Connector1x8 ABS PLC SplitterOptic Fast ConnectorPlc Optical SplitterOptical Plc SplitterFiber Optic Mini ODFMultimode Patch CordLGX PLC Splitter 1 8Optical PLC SplitterRack Mount Optic ODFFC PC Fast ConnectorPatch Cord MultimodoFiber Optic SplitterST Pigtail MultimodeLcpc Fiber ConnectorFiber Fusion SplicerFC Pigtail MultimodeFast Connector Price288 Cabinet Core OdfPatch Cord Duplex MMLC Pigtail Multimodeแพทช์ SC SCOptical Cable CouplerFiber Media ConverterLC ODF 24 Core 2U ODFFast Connector SC APCFast Connectot SC APCSC APC Fast ConnectorMedia Fiber ConverterFiber Termination BoxSC-APC Single AdapterLC Apc Fast ConnectorFiber Quick ConnectorLan to Fiber ConverterFiber to UTF ConverterSc Apc Quick ConnectorLC Pigtail Single ModeCold Rolling Steel ODFLC / upc SM DX AdapterFTTH Attenuator SC APCFC Pigtail Single ModeST Pigtail Single ModeSc / PC Connector FtthSC Pigtail Single ModeFiber Optic Patch CordFiber Wall-Mounted ODFLC SM Duplex ConnectorSC APC Quick ConnectorFiber Splice EnclosureLC SX Fiber Patch Cordแผงแสง ODF24 Core Rack Mount ODFตัวแยก 1 8Fiber distribution boxFibra Optica Cajas NapCaja Terminal Para NAPMultimode ST ConnectorGigabit Media ConverterSC ถึง LC CouplerFC ถึง ST AdapterLC ถึง SC AdapterPatch Cord FC-LC DuplexGpon แยกแสงFiber to Cat6 ConverterMultimode Fiber PigtailSC / LC Hybrird AdapterOptic Fbt Splitter Mini8 Port Ftth TerminationNetwork Media ConverterSC UPC PLC LGX SplitterFast Ethernet Converterพอร์ต ODF 1448 Core 16 Core Ftth Boxสาย Optical Patchตู้แยก FtthFiber to Fiber ConverterFiber Distribution FrameFiber Optic SC Connector48 Fibers LC Patch PanelMultimode Fiber SplitterAttenuator FC-FC Upc ApcFOSC Fiber Optic Closureสายแพทช์Terminal Box ODF OutdoorAttenuator LC / UPC 5 DBสายไฟ Patch SMEthernet Media Converter24 แผง Patch PanelFiber Optic ST ConnectorSingle Mode LC ConnectorJoint Box Aerial 24 CoreFiber Optic LC ConnectorMultimode ST Patch Cableขั้วต่อ LCLC Fiber Duplex ConnectorPoe Fiber Media ConverterTelecommunication Cabinet96 Fiber Closure Splitter1 32 Lgx Box Plc SplitterFttx Terminal Box 16 CoreFiber Splice On Connectorตู้แร็ค ODFSplice On Fiber ConnectorLC / upc OM3 Quad AdaptorODF FC 12 พอร์ตMultimode Fiber ConverterLC LC Multimode Patch CordMTRJ Fiber Optic Connector144 พอร์ต 4u ODFPole Mount Fiber Optic Boxแผง Patch Rack MountFiber Optic Fast ConnectorPatch Cord SC ถึง SCMulti Port Media ConverterMultimode Fiber AttenuatorScpc Fiber Optic Connectorราคา Gpon Splitter288 Core Fibre Odf CabinetFiber Optic Splice ClosurePatch Panel Odf 24 Core SCกล่อง 8Port FtthMultimode Fiber Patch CordOptical Distribution FrameSC APC Connector MultimodeLC UPC Fiber Optical Cableแผง SC 96 Port PatchAttenuator ปรับ FCRack Mount With1x8 Splitter1x16 PLC แยกแสงFC Quick Assembly Connectorแยกสายแสงสุดแยกแสงสายแพทช์ FOOptical ODF 48 Port Adapterแผงแพทช์ SC0.9 มม. Optical PigtailFTTH Fiber Optica Cajas Napตัวแปลงไฟกล่อง ODF 8 Ports48 แผงแก้ไขsplitter Splitter Enclosureแผงแพทช์ FCสิ่งแวดล้Multimode Duplex Patch Cordตัวลดทอน LCโหมด Pigtail Singleตัวแปลง SC MMขั้วต่อ SC PCSc / apc Hot Melt Connectorสายแพทช์ LCแผงแพทช์ STขั้วต่อ LC MMSCT / APC Fibertic Pigtailsแผงแพทช์ FOตัวแปลง ST LCกล่อง Patch Panelสายแพทช์ STFiber Terminal Splitter BoxVariable Optical Attenuatorขั้วต่อ FO LCขั้วต่อ ST LCตัวแยกแสงแผงแพทช์ ODFขั้วต่อ LC OM3Indoor Fiber Termination Boxแผง Patch Connector LCตัวแปลง Upc LCODF แสงในร่ม96 Rack Mount Rack Mount ODFราคา Media Converterสายแพทช์ Om3ไฟเบอร์ ODF 24สายแพทช์ MPOFiber To Utp Media ConverterFiber Optical Fast ConnectorWaterproof Splice Connectorsสายแพทช์ OM3Fast Ethernet Media ConverterLC Attenuator มัลติฝาปิด 24 Cores DomeFtth Fiber Optic Plc SplitterLC Duplex Fiber Optic Pigtailไฟเบอร์ SFP OLTLC FC Patch Cord ราคาLc / apc Fast Connector FieldFiber to Cat5 Media Converter12 72 144 ODF พอร์ตST เพื่อ SC Coupler32Core Fiber Acccess TerminalMultimode LC Connector Duplexเส้นใย SC PigtailST เพื่อ ST AdapterFiber Access Terminal 32 CoreLC Pigtail สีม่วงFiber to Cat6 Media Converterตัวแปลง SCC APCสายแพทช์ FTTHตัวแปลง Quad LCฝาครอบ Fiber Domeแผงแพทช์ FtthFiber ST ถึง LC AdapterST เพื่อ SC Adapterสายแพทช์ SM DXSC-SC สายแพทช์LC SC สายแพทช์พีซี ODF 48 Core SM FC24 พอร์ต Optical ODFขั้วต่อ ST FiberST ST สายแพทช์สายไฟ SC Single Modeขั้วต่อ SC Fiberสายแพทช์ LC-LCตัวลดทอน FC PCโหมด ST Pigtail Singleแผงแพทช์ LC 24ตัวแยก Coupler FBTLC PC Fiber Optical Patch Cordตัวลดทอน LC LCสายแพทช์ FO SCตัวต่อสาย STขั้วต่อ LC / APCFTTH Gpon Fiber Optic SplitterFiber Optic ถึง Ethernetสายไฟ Patch Optic SCST SC สายแพทช์สายไฟ SC Fiber Patchสายแพทช์ LC APCข้อต่อ 12 ข้อ1 8 ตัวแยกแสงลดทอนแสง 0db SCตัวแยกแสง 1 819 Rack Mount Panel Patch Patchขั้วต่อ SC DuplexPLC แยกเส้นใยFiber Optic Patch Panel 96 Portประเภท FC Adapter Dสายแพทช์ DuplexMultimode Fiber Media Converterตัวแปลง Media Ofcขั้วต่อ SC PC APCตู้ Odf Fiber Terminationสายแพทช์ Simplexไฟเบอร์ Pigtail LCMultimode Singlemode AattenuatorST ไฟเบอร์ Couplerขั้วต่อ SC OpticalLC ตัวลดทอน 5 dBไฟเบอร์ Patch Cordขั้วต่อ Simplex SCสายไฟ ST Optical PatchMultenode Fixed Fiber AttenuatorTerminal Para Exteriores 16P NAPตัวลดทอน SC 10dbกระดาษ Kimwipes Lens2 32 ตัวแยกแสงHybrid SC Female เป็น LCประเภท Gpon Splitterสายแพทช์ FC / PCFtth 96 Core Fiber Optic CabinetSC ไปยัง LC Patch Cordตัวลดทอน 10db LCแผงแพทช์ OpticalScpc ไป Scpc Optical Adapterไฟเบอร์ Splice Box12 กล่อง ABS Ftth CoreSC และ ST Fiber Connectors6 พอร์ต Ftth Fiber BoxGigabit Ethernet Media Converterแผง Patch Rack Mount FiberFiber Splice Enclosure ถาดLC Attenuator ตัวแปรLC Pigtail 0.9 มม. 12 สีSC ไปยัง FC Patch Cordไฟเบอร์ ODF 48 CoreWall Enclosure ใยผนังสายแพทช์คู่กล่องขั้วลบFast Connector SC มัลติตัวลดทอนแสงตัวลดทอน SC / apcใยแก้วนำแสงMedia Converter LC ถึง RJ45สื่อแปลงแสงLC ถึง LC Fiber Patch Leadsแร็คแผงวงจรตู้กลางแจ้งกล่องแยกแสงอะแดปเตอร์ LCสายแพทช์ SC / APCแผง Patch Rack Mount Drawerขั้วต่อ Fiber LC LCขั้วต่อ Fast SC UPC1x4 แยก Abs กล่องABS แยก PLC โมดูลGigabit Media Converter Multimode1 64 ถาดกล่อง LGXแผงไฟเบอร์ SCอะแดปเตอร์ SCสายแพทช์ ST MM DXแผงควบคุม LC LCFiber Media Converter ราคาFC Patchcord ไฟเบอร์สายแพทช์ SM Duplexราคาพอร์ต 24 ODFODF แผงไฟเบอร์ช่องเสียบ SC 12Cสวิตช์ Fiber Converterขั้วต่อ Fast SC / PCสายแพทช์ SC Duplexตัวลดทอนใย 3db1 64 LGX Box Cassette Plug-In TypeSC APC SM สายแพทช์แผง Patch 96 พอร์ตสายแพทช์ LC Duplexไฟเบอร์ Patch Cord LC1u 48 แผงสเกล Core ScFiber ST ไปยัง SC Adapterชัตเตอร์ Sc Adapterสายแพทช์ OM3 Duplex16 หลักขาวดำ Ftthออพติคอล Attenuatorตัวลดทอน LC LC 5 Dbขั้วต่อ Fast FC Lc Sc48Port ออฟติคัล ODFสายแพทช์ Singlemodeตัวแปลงไฟ Gigabitขั้วต่อ Fast SC / APCตู้ไฟเบอร์ Fttxตัวแปลง Lc-lc Simplex144 Cores Odf Fiber Termination BoxEthernet เป็น Ofc Converterกล่องใส่ Abs Pc Smcขั้วต่อ Fiber PigtailST ไปยัง LC SM Patch Cordอะแดปเตอร์ SC SMไฟเบอร์ Optik Splitterตัวแปลงแปลน LC96 ใยแก้วนำแสงSC APC ไปยัง FC Patch Cordอะแดปเตอร์ SC PCFC ไฟเบอร์ Patch Pords96 ไฟเบอร์ LC-Port ODFขั้วต่อสายไฟST และขั้วต่อ SCแผงกระจายแสงLC FC ST SC สายแพทช์Fiber Patch Panel 48 พอร์ตFC PC Fast Connector Quick Connectorขั้วต่อ SC Fiber OpticLC ออปติกลดทอนสายเคเบิล ST Patchกล่องต่อรอย FOแผงพอร์ต 4 แผงราคา Gigabit Media Converterกล่องไฟเบอร์1 16 PLC ตัวแยกแสง2 16 PLC ตัวแยกแสงแผงพอร์ต 8 แผง1 16 แยกเส้นใย PLC1X4 LGX กล่องแยก PLCขั้วต่อ Fiber Optic STตัวแยกแสง 1x16 Plcสายแพทช์ SC Multimodeสายแพทช์ SC-FC Duplexขั้วต่อ SC APC Fast 5CMใยแก้วนำแสง OM3ใยแก้วนำแสง ODFFiber Converter เป็น EthernetST-ST Duplex สายแพทช์แผง patch ไฟเบอร์FO เพื่อ Ethernet Converterอะแดปเตอร์ FC APCขั้วต่อ SC Duplex Fiberแผง patch แบบ Optical 144SC SC สายแพทช์ Duplexตัวแปลง ST ถึง LCแผง patch แบบ Single Modeราคา Ethernet Media Converterขั้วต่อ SC และ LCออปติคอล PLC Splitterแผงพอร์ต 12 แผงLC LC Connector ไฟเบอร์ข้อกำหนด Lc Connectorประเภทของ Connectorตัวแปลง D-type Fc / upcPigtail โหมดเดี่ยวOFC เพื่อ Ethernet Converter8 พอร์ต Ftth กล่องอะแดปเตอร์ Mini SCขั้วต่อ Fast Optic Fiberสายแพทช์ Simplex Opticขั้วต่อ Fast Lc Fc Fiberไฟเบอร์ Patch Cord FC-FCแผงแพทช์ Fibre Channelออพติคอล SC Attenuatorแกน ODF ไฟเบอร์ 72อะแดปเตอร์ Quad LcSC ชายหญิง SM Attenuatorกล่องกระจาย Fttxไฟเบอร์เป็น Rj45Gigabit Ethernet Fiber Media Converterไฟเบอร์เป็น Cat5ไฟเบอร์ ODF 24 แกนตัวแปลง Gigabit Ethernetแยกเหล็ก 1 4 บมจSc Duplex สายแพทช์ Om4กล่องกระจาย Ip65LC Patch สายไฟเบอร์อะแดปเตอร์ Fiber SCMM Patch สายไฟเบอร์ขั้วต่อ Fast Sc Upc Fiberอแดปเตอร์ Lc / pc Om4อะแดปเตอร์ SC TO FCตัวเชื่อมต่อ STอะแดปเตอร์ LC Opticแผงแผงลิ้นชักขั้วต่อ SC PC Fiber Opticจัตุรัส SC Fast Connectorกรอบกระจายแสงไฟเบอร์ออฟติกบานเลื่อน Patch Patchไฟเบอร์แยกแสง1 16 แยกไฟเบอร์ PLC12 ช่องพอร์ต Splitterตัวลดทอน SC / UPC 10 Dbแผงควบคุม 8 แผงสายแพทช์ Multimode FC SCหญิง SC เป็นชาย LCกล่องกระจาย 12Coreกล่องแจกจ่าย Fdbแผงควบคุม 12 แผงLC Duplex อะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อ APCแผง patch ไฟเบอร์ 1U1 ถึง 8 Splitter Splitter Splitterกล่องไฟเบอร์ ODFอะแดปเตอร์ LC Duplexสายแพทช์ Multimode SC SCอะแดปเตอร์ PC FC APCแผงแพทช์ 19 นิ้วอะแดปเตอร์ SC PC APCอะแดปเตอร์ Sc Duplexสายแพทช์ Fibra Optica STเส้นใย Pigtail Singlemode LC144 กล่องไฟเบอร์แผง patch ไฟเบอร์ SCSC ฟิวชั่น Quick Connectorอะแดปเตอร์ Om3 Sc Dxสายแพทช์ Duplex FC / UPCสวิตช์ Fiber Media Converterตัวเชื่อมต่อ MPOอะแดปเตอร์ LC PC QuadODF แผง patch ไฟเบอร์กล่องกระจาย Telecomกล่องแจกจ่าย FtthFC Duplex เชื่อมต่อ Upcข้อต่อปิด 96 Cores Domeตัวแปลงต่อ LC Quad SMAttenuator ออปติกแปลนFiber Optic Connector ส่วน Fc Apc6 แผงแพทช์พอร์ตPLC Splitter ออพติคอล 1x8กล่องแจกจ่าย Gponตัวปรับเลนส์ 20dBLan ไปยัง Fiber Optic Converterไฟเบอร์ ODF ในร่มเชื่อมต่อ Fast Splicingขั้วต่อ SCC APC Fiber Opticตัวเชื่อมต่อ ST STราคาปิดไฟเบอร์24 แผงแพทช์พอร์ตขั้วต่อ Ftth FC ด่วน48 แผงแพทช์พอร์ตตัวแปลงไฟเบอร์ไฟเบอร์ FC PC Fast Connectorตัวแปลงสื่อแสงCat5 เพื่อ Fiber Media Converterไฟเบอร์แยกราคาท่อเหล็กแยกแสงRJ45 ไปยัง Fiber Media Converterตัวเชื่อมต่อ Fo LcRj45 ไปยัง Fiber Optic Converterโครงตู้ไฟเบอร์กล่อง Ftth Fiber Termination BoxLC และขั้วต่อ SC Fiberขั้วต่อไฟเบอร์ช่องเสียบ SC Single Modeตัวเชื่อมต่อ FO SCแปลงแสงเป็น Ethernetอะแดปเตอร์ LC / UPC MMแผง patch ของ Sc48 Cores Fiberตัวลดทอนแสง 10 Db FCแผงกระจายแพทช์กล่องกระจายแสงอะแดปเตอร์ SC To LC PCอะแดปเตอร์ LC / APC DXกล่องสายเคเบิลตัวเชื่อมต่อ FO STปลั๊กออฟติคอล MPOการปิดผนึก Fiber Spliceอะแดปเตอร์ LC / Apc Om4คุณภาพไฟเบอร์ ONUสายแพทช์ Simplex 62.5 / 125กรอบกระจายแสง ODF72 พอร์ตไฟเบอร์ ODFตัวคั่นเทป SC / APC 1x8ไฟเบอร์ออปติก ODFLc / pc Duplex Om4 สายแพทช์48 แกนแร็คเมาท์ ODFเฟรมกระจายแสง ODFแผงพอร์ตแพทช์ 48Uตัวเชื่อมต่อ APC LCอะแดปเตอร์ Mulitmode Scแผงแพทช์ SC 19 นิ้วODF ไฟเบอร์ออปติกแผงพัทช์ 24 พอร์ตแผงแพทช์ 19 นิ้ว 1Uขั้วต่อ Pigtail Optic Pigtailใยแก้วนำแสง Converterการสิ้นสุด Lc Connectorอะแดปเตอร์ Lc สี่Fiber Optic เป็น Ethernet Converterตัวเชื่อมต่อ SC Fastกล่องเลิกจ้าง Ftthไฟเบอร์ ODF 76 พอร์ตตัวเชื่อมต่อ ST Typeไฟเบอร์ ODF 12 พอร์ตFC ไฟเบอร์แพทช์ Pordไฟเบอร์ ODF 48 พอร์ตตัวเชื่อมต่อ SM Fastไฟเบอร์ ODF 24 พอร์ตอะแดปเตอร์ SC / pc MM DXตัวเชื่อมต่อ FC Typeตัวเชื่อมต่อ Dual SCอะแดปเตอร์ SC / PC SM DXFC Adaptor ใยแก้วนำแสงเครื่องแยก PLC 1x4 SC UPCตัวเชื่อมต่อ LC SC STกล่องแผงไฟเบอร์ตัวลดทอนอินไลน์ตัวเชื่อมต่อ FC LC SCตัวเชื่อมต่อ PC FiberLC ตัวลดทอนตัวแปรสายแพทช์ราคาถูกAdhesive ใยแก้วนำแสง STสายแพทช์ SM / APC Simplex SMFตัวเชื่อมต่อ FC FiberCat6 สำหรับ Fiber Optic Converterอะแดปเตอร์ FC / PC Squareกล่องแยกจำหน่ายEthernet เพื่อแปลงแสงโหมดโหมดเดี่ยว LCตัวเชื่อมต่อ LC TO LCปิดช่องทางอากาศตัวเชื่อมต่อ SM Fiberตัวลดทอนสัญญาณ LCการปิดผนึกเลนส์ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapterกล่องแยกไฟเบอร์FC ถึง ST Adapter ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ Fiber SCขั้วต่อไฟเบอร์ SXFast Connect Connectors ไฟเบอร์กล่องกระจายขั้วปิดผนึกออปติคอลไฟเบอร์ออฟติคอลตัวเชื่อมต่อ LC FiberCat5 สำหรับ Fiber Optic Converterตัวแปลงสัญญาณ LC FCตัวแปลนหน้าแปลนไฟเบอร์แผงแพทช์กล่องสายไฟเบอร์สายแพทช์แบบ Single Modeแผงไฟเบอร์เทอร์อะแดปเตอร์ Fc / upc D-typeขั้วต่อกันน้ำ SC APCราคาอะแดปเตอร์ Mpoอะแดปเตอร์ SC ถึง LCแผง patch สายไฟเบอร์อะแดปเตอร์แปลน PVCตัวเชื่อมต่อ LC Duplexสวิตช์ Fiber To Ethernet Converterเส้นใยไฟเบอร์ SC APCSC / APC สายแพทช์ Duplex Opticแผงแกนนำแสง 24 แกนSplice ไฟเบอร์ออปติกปิดผนึกด้วย PLC Splitterขั้วต่อ Quick Melt Quick Connectขั้วต่อไฟเบอร์ MPOคำจำกัดความ Connector Lcปลั๊กพอร์ต 32 ช่องกล่องกระจาย Plc Splitterแผงแพทช์ LC 24 พอร์ตAmoured Bend Insensitive Patch สายไฟEthernet ไปยัง Fiber Media Converterชุดสายไฟ Simplex Duplex SC OM3ขั้วต่อใยแก้ว LC APCFO แผงแพทช์ 24 พอร์ตตัวเชื่อมต่อ LC Simplexไฟเบอร์ออปติค Pigtailใยแก้วนำแสง Pigtail 9 125ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiberขั้วต่อ Fast Ethernet Fiber Opticซิงก์เพล็กซ์ SC Adapterคอนเนคเตอร์ Fast SC LC FCตัวแยก PLC 1 ถึง 16 แยกอะแดปเตอร์ LC APC Quad Modeกล่องกระจายน้ำ Ip65ไฟเบอร์ออปติก Checkerสายเชื่อม LC APC Fiber Jumperแผงแพทช์ ODF 24 พอร์ตแผงติดตั้ง Patch Wall Mountตัวเชื่อมต่อ FC Opticalเส้นใยไฟเบอร์ Simplexตัวเชื่อมต่อ LC Opticalตู้แยกอุปกรณ์ Abs Plcตัวเชื่อมต่อ ST Opticalคณะกรรมการ FTTH Fiber Crossเส้นใยไฟเบอร์ Core 12ตัวเชื่อมต่อ MTRJ Fiberตู้ ODF ใยแก้วนำแสงตัวเชื่อมต่อ Fc Pc Fastคณะรัฐมนตรี Connect Opticตัวแยกสัญญาณ 2 ทางตัวเชื่อมต่อ LC Apc Fast12 กล่องกระจายหลักตัวเชื่อมต่อ Fast FC Apcแผงแพทช์ไฟเบอร์ 1Uสายเชื่อมไฟเบอร์แผงไฟเบอร์ออปติกหัวโกนทำความร้อนตัวเชื่อมต่อ SC Apc Fastแผงแพทช์ไฟเบอร์ 2Uแผงแพทช์ไฟเบอร์ FCกล่องแปลงไฟเบอร์ตัวแยกบมจ. บล็อคlessเทปพันสายไฟเบอร์แผงแพทช์ไฟเบอร์ LCสายแพทช์ออปติคัลแผงไฟเบอร์ออปติคสายแพทช์แบบ Single Mode LCSM สายไฟเบอร์แพทช์กล่องติดตั้งผนังกล่องต่อไฟเบอร์ 9624 พอร์ตไฟเบอร์แผงLC SC ขั้วต่อไฟเบอร์ตู้ไฟเบอร์ออปติคขั้วต่อไฟเบอร์ DX DX16 กล่องกระจายหลักขั้วต่อ Fiber Optic Sc ​​/ upcตู้เชื่อมต่อ Fiber Crossตัวเชื่อมต่อ LC LC Fiberตัวเชื่อมต่อแสง Lcตู้ไฟเบอร์ออปติกตัวลดทอนไฟเบอร์ LC19 แผงแพทช์ไฟเบอร์1 กิกไฟเบอร์ Media Converterแยกไฟเบอร์ออปติกกรอบการกระจายแสงกล่องไฟเบอร์สีดำสายไฟเบอร์ออปติกกล่องไฟเบอร์กลาสLC-LC สายแพทช์เดี่ยวกล่องเลิกจ้างแสงลดทอนใยแก้วนำแสงแผงหน้าปัด Optic Patch Duplexสายแพทช์ไฟเบอร์ MPOอะแดปเตอร์ SM Optical Adapterแปลงไฟเบอร์เป็น LanONU ไฟเบอร์ออฟติคัลFiber Media Converter โหมดเดียวไฟเบอร์ Ribbon Core 12 ชิ้นไฟเบอร์ออปติก Patchcordตัวเชื่อมต่อ LC Fast FttxFiber ODF พร้อมด้วยราคาMedia Converter Fiber Optic เป็น Ethernetกล่องไฟเบอร์ 12 แกนตัวเชื่อมต่อ Fast Optical32 Way แยกใยแก้วนำแสงขั้วต่อ Fast Optic ของ SC Apcกล่องกระจาย 64 หลัก144 แผงแพทช์ไฟเบอร์กล่องกระจาย Fttx Waterproofขั้วต่อไฟเบอร์ SC APCขั้วต่อ LC แบบมัลติตัวเชื่อมต่อ ST APC Fiberกล่องกลางแจ้ง 1x16 Ftthกล่องติดผนังแบบ Absตัวเชื่อมต่อ Multimode SCตัวเชื่อมต่อ Fast FTTH SCราคา Splitter แบบพาสซีฟไฟเบอร์ออปติก Patch Cordอะแดปเตอร์แปลน Quad Lcตัวเชื่อมต่อ Fast Ethernetตู้ไฟเบอร์กลาส SMC 144ตัวเชื่อมต่อ Fast SC / APCไฟเบอร์ออปติก ODF 12coreบมจ. ไฟเบอร์แยกแสงขั้วต่อไฟเบอร์ Mini Lcกล่องขั้วต่อ Port Optic 36ไฟเบอร์ออปติก ST Couplerไฟเบอร์ ODF กลางแจ้งLC Pigtail ไฟเบอร์ออปติกแร็ค ODF แบบไฟเบอร์ 4Uโหมดเดี่ยวของ FC Pigtailไฟเบอร์ออฟติก SM Pigtailคณะรัฐมนตรี Telecom Optic 4uLC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3G652d เส้นใยไฟเบอร์ LszhOutdoor Fiber Closure ปิดผนึก 24portกล่องเทอร์มินอล FtthSC / UPC ฟิวชั่น Splice On ConnectorSingle Mode เป็น Multimode Fiber Converterไฟเบอร์เป็นทองแดงออฟติคอลปิดกิจการกรอบการกระจายหลักตัวเชื่อมไฟเบอร์ Lcไฟเบอร์ไปยัง Cat5 Converterแผงไฟเบอร์ออปติก STสายไฟเบอร์ออปติก LCLC FC ไฟเบอร์สายแพทช์สายไฟเบอร์บอร์ด SC PCทำความสะอาดปากกา SCสายไฟเบอร์ออปติก ST24 แผงไฟเบอร์ออปติกOutdoor Enclosure ใยแก้วนำแสงกล่องกล่องสิ้นสุดST สายไฟเบอร์ออปติกกล่องแยกสัญญาณแสงกล่องไฟเบอร์แพทช์แผงขั้วต่อ Optic Patch 48 Cores32 Ways Plc ตัวแยกไฟเบอร์ขั้วต่อสายไฟเบอร์สายไฟเบอร์บอร์ด FC PCSC สายไฟเบอร์ออปติคPigtail เสื้อแจ็คเก็ต Pvcตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Opticชายกับหญิง 5db Optic Attenuatorแผง Patcher ชนิดลิ้นชักอะแดปเตอร์หญิง SC / APCแผงจำหน่ายไฟเบอร์สายไฟที่ขาดไม่ได้ตัวลดทอนโหมดเดียวอะแดปเตอร์ไฟเบอร์สายแพทช์หุ้มเกราะตู้จำหน่ายไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติก Odf 12 Coreแนวนอนมินิไฟเบอร์Pigtail APC ไฟเบอร์ออปติกกรอบกระจายไฟเบอร์Olt Epon อุปกรณ์ไฟเบอร์กล่องต่อสายเคเบิลแผงแพทช์แร็คเมาท์แผงไฟเบอร์แบบแขวนอะแดปเตอร์ใยแสง SC FCการปิดบัญชีแนวนอนตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fastอะแดปเตอร์ Fiber SC ถึง LCตู้กลางแจ้ง 16 พอร์ตอะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upcLC เพื่อ FC อะแดปเตอร์เหล็กแผ่นรีดเย็น ODFไฟเบอร์ออปติก PLC SplitterAPC สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ออปติคัล MPOFC ไฟเบอร์ออปติก ConnectorUTP เพื่อแปลงไฟเบอร์ขั้วต่อ Quick Connect ของ SC APCไฟเบอร์ออปติก 12 แกนสายไฟเบอร์ออปติก OM3Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernetสายไฟเบอร์ออปติก Om3ตัวแปลง D ขนาดเล็ก D Dสายแพทช์ไฟเบอร์ Duplexชุดทำความสะอาด SticklersCaja Terminal Para ภายนอกอาคารตัวเชื่อมต่อ Fast Fc Pc Fastตัวเชื่อมต่อ LC Duplex Fiberตัวเชื่อมต่อ FCC Fiber OpticFC แบบอะแดปเตอร์ Simplex Dสายไฟ SC Patch คุณภาพสูงตัวเชื่อมต่อ MTRJ Fiber Opticคณะรัฐมนตรี Odf ในร่มอะแดปเตอร์ Duplex MM ชาย MMจัมเปอร์ออฟติคอล FTTHแผง patch ไฟเบอร์ 12 Core Pigtail1 16 แยกไฟเบอร์ออปติกRJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์ตู้ไฟเบอร์ออปติก FTTHสายแพทช์ Duplex แบบ Single ModeCat5 เพื่อแปลงไฟเบอร์Gpon กรอบการกระจายแสงกล่องกระจายแสง Wall Mountการ์ดเชื่อมต่อ LC / pc DXSC ไฟเบอร์ออปติก Attenuatorเครื่องมือวางแผน FTTHประเภทการใส่ Enclosure Spliceตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LCLC ไฟเบอร์ออปติก AttenuatorAttenuator พร้อมปลั๊กชนิดขั้วต่อ SC / PC สำหรับ FtthCat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์อะแดปเตอร์สำหรับ Gponแผงวงจรไฟเบอร์ SC Simplexไฟเบอร์ออปติก Adaptor SC DXตัวเชื่อมต่อ Fast Ftth Opticalสายไฟเบอร์ออปติก SC STFast Connector สำหรับไฟเบอร์ตู้ไฟเบอร์ออปติก Crossแผงเลิกจ้างไฟเบอร์สายไฟเบอร์ออปติก SC-STกล่องกระจายไฟเบอร์ไฟเบอร์ SC ไปยัง FC Patch Cordไฟเบอร์ออปติคอล Splitterสายไฟเบอร์ออปติกนำตัวเชื่อมไฟเบอร์ Lc Lcสายไฟเบอร์ออปติก ST FCFC SC สายไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อ Fast Ftth FC / PCใยประกบกันกลางแจ้งสายไฟเบอร์ออปติก 2 มกล่องไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Lcขั้วต่อ Fast Fiber ของ SM Assemblyสายแพทช์ Simplex แบบ Single Modeกล่องไฟเบอร์ออปติคตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC APCสายแพทช์โหมดเดี่ยวชุดทำความสะอาด Fiber Smpteแผงไฟเบอร์ออปติก Patchกล่องจัดการไฟเบอร์1 ไฟเบอร์ออปติก PLC SplitterFast Connector ไฟเบอร์ออปติกเส้นใยแพทช์ไฟเบอร์FC / APC Adapters ประเภทสแควร์กล่องต่อสายไฟเบอร์Rack Mounted 1 8 16 เครื่องแยก PLCSC สายแพทช์หุ้มเกราะใยแก้วนำแสงโครงตู้ตัวเชื่อมต่อ Ftth Fc / PC Fastอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ STสายไฟเบอร์ออฟติคัลFC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCแพทช์ไฟเบอร์ออปติกSC SC สายไฟเบอร์ออปติกSC ไปยัง FC ไฟเบอร์ Patch Cordอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fcกล่องเลิกจ้างจักษุLC / apc SM DX ไม่มีหน้าแปลนกล่องสิ้นสุดของคดีสายไฟเบอร์ออปติก Fiberตัวแยกแสงแบบพาสซีฟกล่องกระจายพลาสติกโครงกระจายไฟเบอร์ ODFตัวเชื่อมต่อ SC / APC Splice-Onกล่องเทอร์มินอล 24 สีสายแพทช์ SC AP SC ในอาคารสายไฟเบอร์ออปติก LC APCไฟเบอร์ FC แบบรวดเร็วตู้ไฟเบอร์ออปติก Spliceกล่องกระจาย Ftth Ip65 8 แกนกล่องไฟเบอร์ 16 พอร์ตสายไฟเบอร์ออปติก SC OM3แกนปิดประกบกัน 24 แกนสายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex LC24Port กรอบการกระจายแสงการปิดไฟเบอร์แบบ 1 in 1ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Coreสายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SXทองแดงไฟเบอร์ Media Converterอะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upcFC-FC ไฟเบอร์ FC สายแพทช์SC APC สายไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีคณะรัฐมนตรี Cross Optical Opticalสายแพทช์ OM3 FTTH หลายสายตัวเชื่อมต่อ SC Apc Fiber Opticโหมด Single และ Multimode Fiber Connectorsไฟเบอร์ไปยัง Lan Media Converter1x8 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitterแผง patch ไฟเบอร์ 24 พอร์ตเทอร์มินอล 12 พอร์ต SC Boxตัวเชื่อมต่อ Fast Fast / FC / PCแยกไฟเบอร์ออปติก CouplerClosure Junction ไฟเบอร์ออปติกPigtail SC เอสเอ็มซิมเพล็กไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cordแผงติดตั้ง Rack Port 24 ช่องตัวเชื่อมต่อ LC Fast Fiber Opticปากกาทำความสะอาด Ferruleใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODFตู้ไฟเบอร์ออปติก FTTH SCไฟเบอร์ออปติก Connectoc SC APCสายไฟเบอร์ออปติก Adatperแผง patch ไฟเบอร์ 12 พอร์ตไฟเบอร์ออปติก Splitter 1x8 PLCDuplex ไฟเบอร์ออปติก ConnectorLC / APC SM Quad พร้อมหน้าแปลนสายไฟเบอร์ออปติก ST TypePlitter ไฟเบอร์ออปติก Splitterสายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2mสายไฟเบอร์ออปติก Simplexกล่องทำความสะอาด Ferrule16 กล่องไฟเบอร์ออปติคกล่องไฟเบอร์ออปติก SCกล่องจำหน่ายติดผนังMM สายไฟเบอร์ออปติก PatchSC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cordไฟเบอร์ออปติค 19 ODF Rack Mountคอนเนคเตอร์ Fast PC ของ SC PCแยกเส้นใยโหมดเดี่ยวสายไฟเบอร์แพทช์ราคาSc Apc ตัวเชื่อมต่อ Fast Hot Meltราคาจำหน่ายกรอบหลักตัวลดทอนสัญญาณคงที่SC SC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟชุดสายไฟเบอร์ออปติกSC สายไฟเบอร์ออฟติคัลสถานีจำหน่ายไฟเบอร์ตัวลดทอนแสงสีเขียว FCอะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LCสนามไฟเบอร์ออฟติคัลสายไฟเบอร์ออปติก SC / APCไฟเบอร์ออฟติคัลเฟรมFTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องแจกจ่ายพอร์ต Fc 12อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Scพอร์ต SC Simplex Fiber Optic 24 พอร์ตอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC-STตัวลดทอนใยแก้วนำแสงคอนเนคเตอร์ LC / PC Quick Connectorช่องเสียบสายหลัก 12/24/48กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์แยกสายเคเบิลไฟเบอร์SC สายไฟเบอร์ออปติก Patchไฟเบอร์ออปติก 19 ODF Rack Mountกล่องกระจายไฟเบอร์ 96ตัวลดทอนไฟเบอร์ SC LC ST FCอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ LC FCแท่นวาง 19 นิ้วแบบ Rack Mountใยแก้วนำแสงกลางแจ้งไฟเบอร์ออปติก One Click Cleanerช่องต่อสัญญาณออปติกกล่องป้องกันไฟเบอร์Media Converter Rj45 ไปยังไฟเบอร์ตู้เชื่อมต่อไฟเบอร์48 แผงควบคุมแผงพอร์ต SCไฟเบอร์ออปติก LC Mini Connetcorกล่องกระจายแสง Fiber Splitterสายไฟเบอร์ออปติก SC LC SXไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosuresกล่องทำความสะอาด CassetteRack Mount 19 ไฟเบอร์ออปติก ODFกล่องต่อใยแก้วนำแสงAdatper ใยแก้วนำแสง FC โลหะแผงต่อไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อ LC Optic Fiber Opticเส้นใยไฟเบอร์ออปติก1 8 ประเภทแยกเส้นใยแสงไฟเบอร์ไฟเบอร์ Media Converterไฟเบอร์ออฟติคัล 96 Core FTTHไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Simplexกล่องร่วมไฟเบอร์ FTTH FTTBAbs กล่องไฟเบอร์แยกแสงกล่องไฟเบอร์ออปติก ODFตัวเชื่อมต่อ Ftth Fusion Splice-onตัวลดทับ SC / UPC ชาย - หญิงแผง patch ไฟเบอร์พลาสติกSC / PC ไฟเบอร์ออปติก Patch CordSC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ขั้วต่อ Optical Connector ใยแก้วเครือข่ายโทรคมนาคม ODFช่องเสียบ FTTx 24 Port Fiber Terminationไฟเบอร์ออปติคอล Ftth Box Fdb48 กรอบการแจกจ่ายแกน ODFแผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Dinชุดทำความสะอาด Fiber Connectorแผงไฟเบอร์พุท 48 พอร์ทสายไฟเบอร์ออปติก SM Duplexสายไฟเบอร์ออปติก SC PC APCตัวเชื่อมหน้าแปลน Lc Quadอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC ApcDuplex ไฟเบอร์ออปติก SC ConnectorLC / PC-LC / พีซี Duplex ประเภท Couplerสิ่งที่แนบมา Splice อากาศกล่องกระจายไฟเบอร์ Ftthไฟเบอร์ Lc ไปยัง Ethernet Converterคณะรัฐมนตรี Splitter Ftth Fiber Opticสายไฟเบอร์ออปติก Patch CordGpon Splitter กล่องเทอร์มินัลMTRJ สายไฟเบอร์ออปติก Patchกล่องกระจายไฟเบอร์ Gponไฟเบอร์เป็นตัวแปลง Rj45แร็ค 19 ไฟเบอร์ออปติก ODFSC / PC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟขั้วต่อ APC ของไฟเบอร์ SCFC Adaptor PC / UPC ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตเพื่อแปลงFtth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติกขั้วตู้ไฟเบอร์ออปติกกระดาษใยแก้วนำแสง Kimwipesราคากรอบการกระจายแสงแผงไฟเบอร์ออปติก 4 แผงแผ่นเลื่อนแบบเลื่อน 1Uขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์การปิดไฟเบอร์ออปติก 24แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์กล่องใส่สายไฟติดผนังสายแพทช์สายเคเบิล SC / APCตัวลดทอนสายตาอินไลน์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Ethernetขั้วต่อ Quick Connector ของ Optic SC APC96 แผงไฟเบอร์พ็อตพอร์ตอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FCตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LCสายแพทช์คู่แบบ Singlemode DuplexSC / UPC ตัวปรับเลนส์คงที่คณะรัฐมนตรีโทรคมนาคมSC ไฟเบอร์ออปติกพิคเทลแผงแพทช์กระจายเส้นใยLC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemodeราคาแยกไฟเบอร์ออปติกกล่องแยกประเภท ABS Box Type 1x64แผงแพทช์ไฟเบอร์ชนิด SCสายแพทช์หุ้มเกราะ FC / APCแผงวงจรไฟเบอร์ออปติกตู้กระจายสินค้า Smc 144 Fibresกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ราคาปิดไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาดคลิกเดียวทำความสะอาดไฟเบอร์ Smpteสายไฟเบอร์ออปติก ST Connectorแผงควบคุม 12 พอร์ต LC / PC Duplexแผงวงจรเชื่อมต่อ SC Port Rackไฟเบอร์ออปติกร่วม EnclosureLC และ ST ไฟเบอร์ออฟติคัลสายเคเบิล ST Patch แบบมัลติตัวเชื่อมต่อ SC Fast ของ SC UPC48 ช่องต่อ Rack Optical Rack Mount หลักกล่องกระจายไฟเบอร์ 24Coreกล่องเทอร์มินอล Ftth Mini Fiberไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converterโครงยึดตู้แร็คเมาท์ ODFตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SCแผงแพทช์ออปติก 96 พอร์ตแผงแพทช์ LC ใยแก้วนำแสงกล่องทำความสะอาด LC Connectorกล่องทำความสะอาด SC Connectorแผงแพทช์ออปติก 24 พอร์ตตัวเชื่อมต่อ SC APC Fiber Optic FaterFC-FC / PC ตัวแปลงไฟเบอร์ Simplexกล่องเทอร์มินอล 16 สีดำกล่องขั้วต่อด้วย Lgx SplitterOptics อุปกรณ์ทำความสะอาดอะแดปเตอร์ SC / APC ไม่มีหูกล่องทำความสะอาด MPO Cassetteตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3dbตัวเชื่อมต่อ SC FTTH Fusion Splice-Onไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Penสายไฟเบอร์ออปติก Fast Connecor6 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ตอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APCโหมดเดี่ยวเป็น Multimode Converterตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 5 DBไฟเบอร์ออปติก ODF 96 พอร์ตกล่องกระจาย Fdb กลางแจ้ง8 ช่องต่อพอร์ตกลางแจ้งกล่องกระจายสินค้า Fdb IndoorNetwork Fiber Optic Terminal คณะรัฐมนตรีตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20dbไฟเบอร์ออปติก Odf 12 พอร์ตไฟเบอร์ออพติคอล Splitter PLC 0.912 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Opticกล่องขั้วต่อ Junction Fiber Optic Junkแผงไฟเบอร์ออปติก 144 แผงกล่องไฟเบอร์ออปติก Abs Plcรายละเอียดขั้วต่อ Optical Lcไฟเบอร์ขนาด 1x4 APC LGX Box PLC Spliiterกล่องเชื่อมต่อแบบ Rack-mountตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกสายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้นจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อสนามทำงานกล่องเทอร์มินัลกันน้ำ48 แผงการเชื่อมต่อพอร์ตโหมดเดี่ยวของ Gigabit Media Converter12 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ตกล่องกระจาย Ftth กลางแจ้งตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SCอีเธอร์เน็ตถึงไฟเบอร์หนึ่งคลิกทำความสะอาด SCไฟเบอร์เซ็ตอะแดปเตอร์ตัวลดทอนคลื่นความถี่ SCอะแดปเตอร์ชัตเตอร์ SC / APCไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์กล่องแยกไฟเบอร์ออปติกFibre เป็น Copper Media Converter กิกะบิตไฟเบอร์แพทช์ดูเพล็กซ์กระดาษชำระทำความสะอาดกล่องไฟเบอร์เบรคเกอร์เส้นใยไฟเบอร์ออฟติคอลตัวลดแสงระบบออพติคอล LC96 แผงการเชื่อมต่อพอร์ต48 พอร์ตเทอร์มินัลกล่องประเภทแผงแพทช์ไฟเบอร์การปิดรอยต่อของเส้นใยตู้ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกกล่องทำความสะอาดเลนส์ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabitไฟเบอร์ออปติก SC ถึง ST Adapterตัวควบคุมแสงออพติคอล SCกล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์กล่องเทอร์มินัลออปติกสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลตัวแปลงสื่อโหมดเดี่ยวสายไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplexประเภทสายไฟเบอร์แพทช์สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์Attenuator ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10dbDX Sc / apc อะแดปเตอร์สีเขียวตู้จำหน่ายสินค้าในร่มหนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpoแผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ตDuplex ไฟเบอร์แพทช์เคเบิ้ลแยกไฟเบอร์ จำกัด (มหาชน)กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ ODFขั้วต่อ FC ไฟเบอร์ออปติกช่องเสียบ SC Fiber Optic แบบ Single Modeตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APCตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APCกล่องทำความสะอาด Fiber Connectorกรอบการกระจายแสง 19 นิ้วออพติคอลเพื่อ Ethernet Media Converterเฟรมการกระจายไฟเบอร์ ODFตัวปิดไฟเบอร์ออปติก 24portตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลนอะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SCแผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตLC APC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงคณะรัฐมนตรีกระจายแสง 512144 แผงการเชื่อมต่อพอร์ตกล่องเทอร์มินัล Fiber Distributionกล่องขั้วต่อหลัก 24 ช่องคอนเนคเตอร์แบบ Optics Fast Connectorกล่องไฟเบอร์ออฟติคัล Ftthกล่องเทอร์มินอล Odf 24 ช่อง1x4 เหล็กกล้าพินหม้อ PLC Splitterสายไฟเบอร์ออปติก Patch 0.9 มมตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Cat5ตัวแยกสัญญาณ FBT ขนาดเล็กสายไฟเบอร์ออปติก SC-LC Patch Cordสายไฟเบอร์ออฟติคัล Singlemode288 ไฟเบอร์ออฟติคัลหลัก Odfลดทอนใยแก้วนำแสง 1 ถึง 30Dbสายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FCตัวเชื่อมต่อ Ftth SC / APC Fast Connector48 แผงไฟเบอร์ออปติกพอร์ตPlc 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติก SC APC Connector Multimodeกล่องเทอร์มินัลติดผนังการต่อสายไฟเบอร์ออปติกสถานีเครือข่ายออปติคอลกล่องกระจายน้ำกลางแจ้งเข้าร่วมกล่องรวมสัญญาณกล่องไฟเบอร์ออปติกมินิกล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex Patch Cordตัวแยกไฟเบอร์แบบพาสซีฟกล่องกระจายแสงออปติคัลสายเคเบิลออปติกเคเบิ้ลSC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกสิ่งที่แนบมากับไฟเบอร์กล่องไฟเบอร์ไฟเบอร์ Splicingกล่องเคเบิลใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2Uตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic ของ FC24 แผงวงจรไฟเบอร์ในอาคารสายไฟเบอร์ออปติก SC APC Patch Cordการปิดข้อต่อสายไฟเบอร์กล่องกระจายใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SCกล่องกระจายแสงกลางแจ้งคณะรัฐมนตรีใยแก้วนำแสงลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปรผนังกล่องไฟเบอร์ออปติคSC ไปยังสายไฟเบอร์ออฟติคกล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค19 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์กล่องไฟเบอร์ออปติก 8 แกนแปรงทำความสะอาดไฟเบอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติกาสายแพทช์ไฟเบอร์แบบ Single Modeประเภทไฟเบอร์ออปติก Splitter9 125 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติตู้วางสายไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อ SC Easy Fiber Optic ของเอสซีกล่องกระจายใยโทรคมนาคมการกระจายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติก Splitter แบบ PassivePLC 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกSM สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อโหมดเดี่ยวกล่องโทรคมนาคมกลางแจ้งจัมเปอร์ไฟเบอร์ SC / UPC-LC / UPC SMปิดประกบกันใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์คอมพิวเตอร์ LCปลั๊กไฟเบอร์ออปติก 12 แกนST ถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์กล่องไฟเบอร์ออปติค 42 แกนMedia Converter ทองแดงเป็นไฟเบอร์แผงไฟเบอร์ออปติก Patch 48 แผง24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ ODFแผงไฟเบอร์ออปติก Patch 12 แผงSingle-Mode Fiber Optic ตัวเชื่อมต่อ FC Apc144 ตู้ไฟเบอร์ออฟติคอลแกนตัวแยกไฟเบอร์ Sc Pc ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LCสายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ FCกล่องกระจายแสงไฟเบอร์ ODFไฟเบอร์ออปติก ST สายแพทช์แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODFกล่องไฟเบอร์ออปติก Terninal Boxกล่องจ่ายไฟเบอร์ 16 พอร์ตกล่องเทอร์มิเนต Ftth Mini Fiber Opticกรอบการกระจายแสง 48 พอร์ตสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPOSinglemode ไฟเบอร์ออปติก Fc Apc ConnectorMedia Converter ไฟเบอร์เป็นทองแดง24 แผงไฟเบอร์ออปติกหลัก ODF24 ช่องเสียบช่องเสียบ Ftth Coreสายไฟเบอร์ออปติก Optic Sc ​​Om4ปากกาทำความสะอาด SC FC ST Connectors1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์LC UPC 5db ใยแก้วนำแสงแบบคงที่ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ 10dbตัวเชื่อมต่อ Fast Mode แบบ Single Modeกล่องไฟเบอร์ออปติก FTTX 24 Portsไฟเบอร์แบบ Multimode Fiber To Ethernet ConverterLC / PC SM ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงกล่อง Pigtail และอะแดปเตอร์ Ftthการประกอบสนาม Ftth Fast Connector SC / apcอะแดปเตอร์ SC Female ถึง Fc Female Adapterกล่องทำความสะอาด 500 ครั้งกล่องต่อไฟเบอร์ออปติก FTTXไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์FC Attenuator ไฟเบอร์เพศชาย - หญิงโหมดเดี่ยวเป็น Multimode Media Converterขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Simplexโครงข่ายไฟเบอร์ออปติก IP66แยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออปติก Simplemode Simplex Patchicordอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกกล่องทำความสะอาดไฟเบอร์Sc-Fc อะแดปเตอร์หญิงถึงหญิงการเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติกคณะรัฐมนตรีโทรคมนาคม SC SCIBs12 แผงไฟเบอร์ออปติกพอร์ต LcFttx Ftth 2 ทางแยกไฟเบอร์ออปติกปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยวปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์แผงจำหน่ายไฟเบอร์ออปติกกล่องแพทช์ไฟเบอร์ออปติกช่องเสียบไฟเบอร์แบบ Single Modeตัวลดทอนสัญญาณออพติคอล SCสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียวแผงวงจรไฟเบอร์ออฟติคอล LCLC SC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อช่องต่อสนามกรอบการกระจายแสง Rack Mount Optic ODFสายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Modeตู้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงแผงแจกจ่าย Ftth แผงแผงในร่มเครื่องมือไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายสายตาเทเลคอมอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคกล่องประกบไฟเบอร์ใต้ดินฐานข้อมูล Rack Mount Rack สูง 24 ชั้นแผงแพทช์ไฟเบอร์ขนาดเล็กFC LC SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-LCตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber ไฟเบอร์LC ขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริดตู้อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคัล LCไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติกล่องไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์กล่องเทอร์มินัล Sc Pc 4 พอร์ตขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST SC LCกล่องเทอร์มินัลกลางแจ้ง1 X 8 กล่องแยกบ็อกซ์แอ็คเซสตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SCUPCOutdoor 144 สถานีจำหน่ายไฟเบอร์สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC Om3Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตไปยัง Fiber Optic Converterกล่องเชื่อมต่อหลัก 12 ช่องตัวเชื่อมต่อ LC โหมดเดี่ยวเครื่องเชื่อม SC PC SM Fiber Optic Connectorกล่องไฟเบอร์ออปติก 8-Core Ftth Boxแผงแผงไฟเบอร์ออปติก 12 แผงDuplex SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายสัญญาณแบบ 24 48Coreไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lanอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC APCUTP เพื่อแปลงไฟเบอร์ทองแดงสายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ SC PCแร็คเมาท์ไฟเบอร์ออปติก ODFตัวเชื่อมต่อ ST โหมดเดี่ยวสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก APC LCตัวเชื่อมต่อ SC / UPC APC Ftth Fusion Splice-Onไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Rj45ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat5ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6กรอบการกระจายแสง 24 พอร์ต ODFไฟเบอร์เป็นตัวแปลงสื่อ Rj45อะแดปเตอร์ SC หญิงถึง LC หญิงสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / PCสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTPแผงแพทช์พอร์ต SC ขนาด 19 นิ้วโหมดไฟเบอร์ออปติก Pigtail Single Modeตัวเชื่อมต่อ SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-Onสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งชุดทำความสะอาดเครื่องมือราคากล่องเลิกจ้างไฟเบอร์มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผันกล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออปติกตู้ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งกล่องไฟเบอร์กลาสกลางแจ้งกล่องเทเลคอมเทเลคอมโอเทลแผงแพทช์ไฟเบอร์มัลติโหมดPLC 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค STกล่องเชื่อมต่อภายในอาคารสายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตกล่องใยแก้วนำแสงกลางแจ้งอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC-Fiberทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fcกล่องกระจายไฟเบอร์กันน้ำอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Scสายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะเครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45แผงเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อไฟเบอร์แบบ Single-Mode SC / UPCSC ไฟเบอร์ทำความสะอาดปากกากล่องเทอร์มินัล Core ของ Atb Fiber 4ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SCกรอบการกระจายใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mini ODFตู้ต่อกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายไฟเบอร์ออพติกอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC SM DXตู้กลางแจ้งไฟเบอร์ออปติกสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ST ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์การปิดกั้นโดมใยแก้วนำแสงตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดงไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาดชุดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วคณะรัฐมนตรีกระจายไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Lc200 คอร์ไฟเบอร์คอร์ปอเรชั่นโครงข่ายใยแก้วนำแสง Cross Conectionเอสอีซีอีเธอร์เน็ตไทป์ SC APCกล่องเชื่อมต่อ Ftth Outdoor Fiber Termination1 32 1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์SC APC ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็วไฟเบอร์ออพติกเฟรมกระจาย ODFการทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklersแผงไฟเบอร์ออปติก Patch 96 พอร์ตสายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex หรือ Duplexกล่องไฟเบอร์ออปติก 8Port Terminal BoxD ประเภทไฟเบอร์ออฟติคอล Adatperตัวต่อไฟเบอร์ออปติก 90 องศาแผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ODFสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPOคณะรัฐมนตรีกลางแจ้งของ Telecomไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cordตัวปรับแสงไฟเบอร์ออปติก FTTHอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTHคณะรัฐมนตรีใยแก้วนำแสง 72 Coreตัวเชื่อมต่อ Fast Up Sc Up ขนาด 0.9 มมไฟเบอร์ 24 พอร์ตแบบติดผนัง ODFแผงแพทช์ไฟเบอร์ LC Duplex 48 พอร์ตสายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ SC LCแผงแผงไฟเบอร์ออปติก 8 พอร์ตอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PCกล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติกกล่องเชื่อมต่อแสงกลางแจ้งตู้จำหน่ายออปติคัลในอาคารLc ตัวลดทอนสัญญาณโหมดเดี่ยวกล่องกระจายไฟเบอร์สแตนเลสแผงไฟเบอร์ออปติกแบบ 24 way Singlemode96 โครงตู้ไฟเบอร์ออปติกหลักขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด SCไฟเบอร์ออปติกหุ้มสายแพทช์จำหน่ายกล่องไฟเบอร์ออปติกสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง LCอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SCตัวลดทอนสัญญาณจากชาย - หญิงไฟเบอร์เข้ากับ Gigabit Ethernet Media Converterตัวปรับแสงไฟเบอร์ออปติคอลกล่องไฟเบอร์ออปติคติดผนังแผงแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 24 Portsสายไฟเบอร์บอร์ด SCLC กลางแจ้งกล่องเทอร์มินอลเน็ตเวิร์คประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ขั้วต่อประกอบแบบรวดเร็ว 9/125สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ SM DXกล่องกระจายไฟเบอร์คาสเซ็ตSC อะแดปเตอร์ไม่มีอแดปเตอร์ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด LCเชือกไฟเบอร์ออปติกฟิวชั่นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค SC-LCสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Modeช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยวแผงแพทช์ไฟเบอร์แบบติดผนังออพติคแลนเพื่อแปลงไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก96 คณะรัฐมนตรีโทรคมนาคมหลักเครื่องทดสอบไฟเบอร์ออปติคกล่องสิ้นสุดสำหรับไฟเบอร์กล่องร่วมสายไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลJoint Closure Cable Splice สายไฟเบอร์ออฟติคตัวแปลงสัญญาณออฟติคอล SC Variablesราคาแผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก LC APCสิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ SpliceSimplex Duplex ไฟเบอร์ออปติคัล LC PC Connectorไฟเบอร์กิกะบิทไปยัง Ethernet Converterแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplexสายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APCDuplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อแบบ Field Assembly Quick Connectorปลั๊กไฟเบอร์ออฟติคอล 24 ชั้นตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic เซินเจิ้นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APCมัลติไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converterกล่องเทอร์มินัลกันน้ำแบบ FTTHอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / pcตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเป็น Rj45อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST Bareกล่องเทอร์มินัล Ftth Ftth ติดผนังสายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch CordFT FT FTTB การต่อสายไฟเบอร์ออปติกกล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPOอะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติกสายไฟเบอร์ออฟติกรุ่นเดียว STตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พลาสติกขั้วต่อใยแก้วนำแสงแบบมัลติตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SCประเภทตัวเชื่อมต่อออปติคัลกรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติคกรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติกเอฟซีกับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APCไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimodeกล่องรับเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DXอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DXการติดตั้งสายไฟเบอร์ออปติกแผงแพทช์ไฟเบอร์สิ้นสุดก่อนโซลูชันการทำความสะอาดเลนส์กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัลชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล FCกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายสายเคเบิลใยแก้วตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiberกล่องไฟเบอร์ออปติค Fttx 12 พอร์ตตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FcLC LC สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งการเลิกจ้างสายเคเบิลใยแก้วประเภทการสิ้นสุดของไฟเบอร์1 16 1 32 1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงกล่องกระจายไฟเบอร์แบบ 24 ช่องกล่องกระจายช่องต่อแกน 72 ช่องสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC Connectorสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Duplexกรอบการกระจายไฟเบอร์ 24 พอร์ตกล่องกระจายแสงแกนหลัก 24 ช่องแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ตแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ตสายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3Duplex SC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 144 พอร์ตแผงวงจรไฟเบอร์ออฟติก Port Lc 8 แผงช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติค Ftthไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single mode 0.9 มมคณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติกกล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออฟติคัลกล่องทำความสะอาดแบบออฟติคอลคณะรัฐมนตรีจัดจำหน่ายเส้นใยกล่องติดตั้งไฟเบอร์ออฟติคอลชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นเพศหญิงคณะรัฐมนตรีอุปกรณ์โทรคมนาคมLC อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ตเพื่อแปลงไฟเบอร์96 พลาสติกจำหน่ายกล่องไฟเบอร์ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกตัวแปรตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเอสซีเอฟซีไฟเบอร์แพทช์สายไฟกล่องไฟเบอร์ออปติคอลติดผนังแผงแผงไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว 3 เส้นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SMกล่องเทอร์มินัล Fttx ภายในอาคารกล่องฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายแสงไฟเบอร์ออปติก48 กรอบการแจกจ่ายหลักของพอร์ต96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อใยแก้วนำแสงกลางแจ้งขั้วต่อขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคตัวแปลงกิกะบิตไฟเบอร์มีเดียแผงแพทช์เคเบิลไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก 1x4 Splitter ABS Boxกล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัลกล่องร่วมสายไฟเบอร์ออฟติคัลไฟเบอร์กาวทำความสะอาดปากกา SCชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกMedia Converter อีเทอร์เน็ตเป็นไฟเบอร์แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ตแผงจำหน่ายแผงกระจายไฟเบอร์ 14436 ช่องสิ้นสุดการให้บริการ Ftth Coreกล่องเทอร์มินอลออฟติคอล Ftth Outdoorตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / APC หญิงแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 64 พอร์ตแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 96 ซีพียูแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน)แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์ 96 พอร์ต24 เฟรมการกระจายไฟเบอร์พอร์ต ODFFOSC-v003 ปิดประกบกันไฟเบอร์ออปติกMedia Converter ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตราคาแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ตคอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single Modeสายแพทช์ไฟเบอร์เคเบิล 24 พอร์ตกล่องกระจายไฟเบอร์ออปติคัล Ftthสายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex FC แบบสองทางอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล Simplexกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง Ftth48 กล่องกระจายแสงกลางแจ้งแบบ Ftth8 หลักกล่องเทอร์มินัลกลางแจ้งกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล Ftthกล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก Passiveกล่องเทอร์มินอล Ftth Fiber Terminating 8 ช่องอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SXแผงแพทช์ติดตั้งไฟเบอร์ออปติกเครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติคัล SC PCตัวลดทอนสัญญาณเพศหญิงแบบ Fiber ST FCไฟเบอร์ออปติกฟิวชั่นต่อเชือกไฟเบอร์ออปติกอินเทอร์เน็ตแยกMedia Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45ลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดหน้าแปลนราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplexกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกแบบพลาสติกคอนเน็คเตอร์ไฟเบอร์ออฟติค SC LC FCตู้ครอสโอเวอร์เครือข่ายครอส 4uกล่องรับไฟเบอร์ออปติกติดผนังกล่องกระจายสายเคเบิลกลางแจ้งกรอบกระจายแสงไฟเบอร์ออปติคอลไฟเบอร์ออปติกแผงแพทช์ติดผนังตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติคตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล SMกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออฟติคัลสายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยวคณะรัฐมนตรีเครือข่ายกลางแจ้งSC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์คณะรัฐมนตรีโทรคมนาคมกลางแจ้งแท่นวางติดตั้งแบบถอดได้ 24 ช่องFC ถึง ST อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกออปติคัลเคเบิล Splitter ที่ดีที่สุดแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ตกล่องเลิกจ้าง 24 แกนใยแก้วนำแสงกล่องไฟเบอร์เทอร์มินัล 48 พอร์ตไฟเบอร์แบบใยเดียวกับ Ethernet Media Converterไฟเบอร์ Multimode ไปยัง Fiber Converter แบบ Single Modeปลอกหุ้มสายไฟเบอร์ออปติค 72 จุดตัวเชื่อมต่อจานด่วน Ftth Field Assembly SC / APCSC FC LC ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแผงวงจรไฟเบอร์ออฟติก LC / SC 24 พอร์ตปากกาทำความสะอาดเครื่องประดับสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงหลายโหมดกล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก 2 พอร์ตเครื่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติโทนแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งกล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติกประกบกันทางอากาศสายไฟเบอร์ออปติกใยแพรไหม Simplex Duplexกล่องกระจายแสงไฟเบอร์ออปติคอลตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Sm Dxกล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลวัสดุทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกน 48นเจิ้นอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกข้อต่อปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงตู้แขวนผนังไฟเบอร์ออปติกเดียวแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แกนหลัก 72สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง LC-FCกล่องกระจายสัญญาณแบบแร็คเมาท์ตัวเชื่อมต่อเคเบิลแบบออปติคัลปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC FCราคาสิ้นสุดกล่องไฟเบอร์ออปติก24 แผงไฟเบอร์ออปติกฉนวนออฟติคอลตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์1 8 ไฟเบอร์ออปติก PLC ชนิดแยกประเภทการปิดไฟเบอร์ในร่มและกลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกชั้นนำ 16 ช่องกล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออฟติก Odfไฟเบอร์ออปติกมัลติมิเตอร์ LC Connectorกล่องไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 16 กล่องคณะรัฐมนตรีเครือข่าย SC Ftth Box Outdoor Networkตัวแปลงสี่เหลี่ยมจัตุรัส Quad Lc Pc Quadตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค LGX Type 1 4ประเภทแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกแยกแสงตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FCC APCเชื่อมต่อกับ AP APC ได้อย่างรวดเร็วพีวีซีเพล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก Patch Cordชุดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติกทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกตัวเก็บประจุแบบออพติคอลแบบถาวรตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเป็นทองแดงกล่องไฟเบอร์ออปติก Splice ขนาด 16 ชิ้นLC ไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาดปากการาคาปิดร่วมกันของไฟเบอร์ออปติกกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงสีดำไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงแร็คเมาท์เอฟซีคอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ออปติกกล่องเชื่อมต่อแร็คเมาท์ไฟเบอร์LC กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกจำหน่ายตู้ไฟเบอร์กล่องกลางแจ้งตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวเครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ SC LCกระดาษทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคการสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงขั้วต่อไฟเบอร์ไฟเบอร์แบบประกอบขั้วต่อ Fast Connect ของไฟเบอร์ออปติก SC UPCไฟเบอร์ออฟติคัลฟิวชั่นต่อเชือกตัวลดทอนออปติคัลแบบปรับได้ราคาไฟเบอร์เป็นตัวแปลงสัญญาณทองแดงLC เพื่อ FC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Dinไฟเบอร์ออปติคแบบเดี่ยวใน Ethernet Converterแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลัก 12 ชิ้นEthernet Media Converter ทองแดงกับไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วด่วน SC Apcไฟเบอร์ออปติก ODF 48 พอร์ตอะแดปเตอร์กล่องสายไฟเบอร์ออปติกหลัก 144 ชิ้นODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปียตัวเชื่อมต่อ Fast Sc / Upc สูงสุดสำหรับ Fttxตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล FC / PCการกระจายไฟเบอร์ออปติกในอาคาร Ftthกล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MUกล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 2 แกนกล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอลกล่องกระจายไฟเบอร์ออปติคัล 4 คอร์อุปกรณ์ทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกPre-embedded Ftth Sc / apc ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็วปลั๊กไฟแบบไฟเบอร์ออฟติคแบบเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยวเพื่อแปลงทองแดงตัวเชื่อมคอมเพรสเซอร์แบบรวดเร็วตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกกล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 6 แกนกล่องใส่สายไฟเบอร์ออฟติคัล 8 ช่องตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดงตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Single Modeกล่องกระจายสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกรอบการกระจายเส้นใยแสงเซินเจิ้นกล่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติค 96 ช่องโหมดฟิลด์เดี่ยว Sc Pc Field อย่างรวดเร็วตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล 1-30dbกล่องแยกสายไฟเบอร์ออปติก Splitter Plc Splitterแผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อจำหน่ายกล่องไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ต1 16 ไฟเบอร์ออพติคอลไฟเบอร์ออพติคอลชุดประกอบไฟเบอร์ออฟติคัล SC / apc Upc Fast Fastกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แนวนอนกล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งกระดาษทำความสะอาดใยแก้วนำแสงเช็ดกล่องสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงจัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลหุ้มเกราะLC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแบบผสมผสานกระดาษทิชชู่ทำความสะอาดของคิมเทคโครงกระจายไฟเบอร์ออพติกพร้อมราคาG652d ไฟเบอร์ออปติคโกลด์ไฟเบอร์เดียวกล่องไฟเบอร์เทอร์มินัลการเข้าถึงไฟเบอร์ออปติกเพื่อเชื่อมต่อ Ethernet Mediaขั้นตอนการทำความสะอาดใยแก้วนำแสงทองแดงเป็นตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ราคาปิดเครื่องประกบไฟเบอร์ออปติกกล่องปลายสายไฟเบอร์ออฟติคอล 6 ช่องไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) ตัวแยก 1 8กล่องทำความสะอาดหัวต่อไฟเบอร์ชายกล่องไฟเบอร์เทอร์มินัลแบบติดผนังกล่องเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงคุณภาพสูงกล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสง 36 แกน1 X 8 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน)144 แผงไฟเบอร์ออฟติกของพอร์ตไฟเบอร์โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemodeปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติค 2.5 มมLC อุปกรณ์ลดทอนใยแก้วนำแสงสู่ตัวผู้อีเทอร์เน็ตไปยังอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ทองแดงอีเทอร์เน็ตเพื่อแปลงไฟเบอร์กล่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัลรุ่น 96กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์แบบคาสเซ็ทตู้แร็คกล่องไฟเบอร์ออฟติกกลางแจ้งการต่อสายไฟเบอร์ออฟไลท์แบบอินไลน์ตัวเชื่อมต่อเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัลSC ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอล SCกล่องร่วมสายเคเบิลออปติกคุณภาพสูงLC MU ออฟติคัลไฟเบอร์ทำความสะอาดปากกาสายเชื่อมต่อ SC / APC สำหรับวางสายเคเบิลกล่องร่วมสำหรับข้อต่อไฟเบอร์ 24 ชิ้นกล่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคอล 16 ช่องกล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออฟติก 12 ช่องสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกไปยัง Ethernet Converterตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC APCโหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Media Converterแผงแผงรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 24 ช่องกล่องร่วมสำหรับข้อต่อไฟเบอร์ 48 ชิ้นไฟเบอร์ออปติคอีเทอร์เน็ตตัวแปลง Gigabitไฟเบอร์ออปติก Odf และโครงกระจายสินค้าสายไฟเบอร์ออปติก Patch ขนาด 0.9 มม. / 2 มม. / 3 มมเครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดอุปกรณ์ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบติดผนังขั้วต่อแบบ Quick-Melt ประเภทไฟเบอร์ออปติก SCการกระจายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 4 พอร์ต48 แผงไฟเบอร์ออฟติคัลไฟเบอร์ออฟติคอลไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็นไฟเบอร์ออปติกแผงแพทช์เลิกจ้างเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงFC LC SC PC ตัวเชื่อมต่อ UPC APC ได้อย่างรวดเร็วคณะรัฐมนตรีจัดจำหน่ายวัสดุไฟเบอร์ SMCกล่องกระจายไฟเบอร์คอร์ไฟเบอร์ 24 ช่องแผงวงจรไฟเบอร์บอร์ดแบบ Port LC จำนวน 12 แผงปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มมคณะรัฐมนตรีเกี่ยวกับไฟเบอร์ออปติก Gponประเภทตัวเชื่อมต่อเคเบิลแบบออปติคัลขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upcตัวเชื่อมต่อพีซีเอพีซีไฟเบอร์ออปติกปากกาทำความสะอาดเครื่องพิมพ์ความร้อนคณะรัฐมนตรีจำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติคัลประเภทการสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงช่องเสียบไฟเบอร์ออปติกติดตั้งในฟิลด์SC ฟิวชั่นไฟเบอร์คอนเนคเตอร์แบบรวดเร็วกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบแร็คเมาท์ราคาดี SC / apc ฟิวชั่นฟิวชั่นแบบเดี่ยวเปิดคณะรัฐมนตรีโครงสร้างไฟเบอร์กลาส 72 แห่งแกนข้อต่อใยแก้วนำแสงแบบแกน 24 แกนแบบโดมไฟเบอร์ 48 พอร์ตที่ติดตั้งบนแร็คไฟเบอร์Mini FTTH สายเคเบิ้ลสำหรับเชื่อมต่อสายอากาศเครื่องทำความสะอาดหัวต่อไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล FC Connectorตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode SC Apcตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล FTTH SC / UPCประเภทขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติคแบบเดี่ยวคอนเน็กเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pacคณะรัฐมนตรีกลางแจ้งของอุปกรณ์โทรคมนาคมการปิดช่องรับสัญญาณออพติคอลแนวนอน 24 ช่องFTTH SC / UPC ช่องต่อสัญญาณความเร็วสูงโหมดเดี่ยวเครื่องทำความสะอาดหนึ่งคลิกของฟูจิคูร่าสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อสนามแม่เหล็กเขียวและน้ำเงินคอนแทคเลอร์ออปติคัลความเร็วสูง SC / UPC Quick Terminationไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ 96 คอร์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออพติคอลเชื่อมต่อทำความสะอาดปากกาตัวเชื่อมต่อที่ใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อ SM เชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์อย่างรวดเร็วการเชื่อมต่อแบบรวดเร็วผ่านช่องทางอย่างรวดเร็ว

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com