สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ST Adapter > ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

PRODUCT CATEGORIES

ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-ST-001

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Model Number: Adapter

    RL: ≥45dB

    Operating Temperature: -40°C~+85°C

    Certificates: RoHS; ISO:9001,UL

    Mode: Singlemode Or Multimode

    Application: Telecommunication

    Durability: >1000 Matings

    Sleeve: Zirconia

    Color: Yellow

    Type: ST/PC

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: ฟรี

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 2000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: ShenZhen,HK

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก



อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST และมาพร้อมกับน็อตยึดและแหวนสำหรับล็อค ST Fiber Coupler สาย D- Fiber Patch, Fiber Adaptor, Fiber Splitter, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็ว, Attenuator Fiber, กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ รูปทรงการตัดของศูนย์ อะแดปเตอร์ Fiber Optic ST อะแดปเตอร์เหล่านี้ทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นมัลติโหมดและสามารถติดตั้งเข้ากับแผ่นผนังและแผ่นอะแดปเตอร์ได้มากมาย อะแดปเตอร์ ST จัด ส่งพร้อมฝายางกันฝุ่นมาตรฐาน APC



ST Fiber Adapte r รูปภาพ สินค้า :

ST Fiber Coupler

ข้อมูลจำเพาะ

Connector Type
ST
Polish Type
UPC
Fiber Counts
Simplex
Fiber Mode
Singlemode
Insertion Loss
≤0.2dB
Durability
≤0.1dB
Flammability Rate
UL94-V0
Working Temperature
-25~70°C

คุณสมบัติ:

1.FC, LC, SC และ ST สิ้นสุดใน PC หรือ APC
2. แขนตั้งศูนย์ที่มีความแม่นยำสูง
3. การสูญเสียการแทรกต่ำและการเชื่อมต่อสูง
4. สอดคล้องกับ SVHC
5. วัสดุที่เป็นไปตามมาตรฐาน
6. มีอยู่ในพลาสติกหรือโลหะ
7. สอดคล้องกับ IEC, TIA / EIA, Telcordia มาตรฐาน

ใบสมัคร

1. ไฟเบอร์ออปติกโทรคมนาคม
2.LAN (เครือข่ายท้องถิ่น)
3.FTTH (ไฟเบอร์ถึงบ้าน)
4.CATV และระบบกล้องวงจรปิด
5. ระบบส่งความเร็วสูง
6. ไฟเบอร์ออปติกตรวจจับ
7. อุตสาหกรรมเครื่องจักรกลและการทหาร


บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

ST Fiber Adapter

คำถามที่พบบ่อย:

1. อะไรคือสิ่งที่ขั้นต่ำของคุณ?
Foclink : โดยปกติคือ 1 ชิ้น / รายการสามารถประสานงานได้หากคุณต้องการรายละเอียด
2. วิธีการเกี่ยวกับวันที่ส่งมอบของคุณ?
Foclink : วันที่ส่งมอบประมาณ 3-5days มันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ
3. คุณสามารถจัดหาตัวอย่างฟรีสำหรับลูกค้า?
Foclink : แน่นอนอย่างไรก็ตามจะมีการเรียกเก็บค่าจัดส่งในบัญชีของลูกค้า
4. How เกี่ยวกับราคาของคุณ?
Foclink : เราจัดหาผลิตภัณฑ์ที่มีราคาที่แข่งขันมากขึ้นอยู่กับประสิทธิภาพที่ดี
5. คุณเสนอบริการ OEM?
Foclink : เรายอมรับ OEM, ODM ขนาดสายเคเบิลและวัสดุที่กำหนดเอง โลโก้และการออกแบบของเราเองยินดีต้อนรับ เราจะผลิตตามข้อกำหนดและคำอธิบายของคุณ;

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ST Adapter

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong